Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 49 ya magwanda haya tafakari!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Hofstede, Dec 9, 2010.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Joseph ambaye ni mgonjwa amekutwa ameanguka barabarani baada ya kuzidiwa alipokuwa akitoka hospitali. Utamuona kuwa japo amekosa usafiri na mtu wa kumuangalia bado ameanguka akiwa amevaa nguo za kijana akiashiria dole gumba.
    untitled3.JPG

    Huduma za afya ni tatizo kubwa kwa watanzania wengi na huenda alivaa magwanda haya akifiria kuwa kutakuwa na favour fulani. Ila pia huenda magwanda hayo kwake yalikuwa ni muafaka katika kushine kwa yatakuwa bado mapya baada ya uchaguzi kuisha mwezi mmoja uliopita. Tufanye kazi sasa katika kuboresha huduma za afya na maisha ya watanzania vinginevyo nina hakika huyu bwana Joseph 2015 atakuwa amebadilika na kuwanyima kura waliompatia magwanda haya mwaka huu.
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    ugonjwa hauna chama......ZINDUKA!
     
  3. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakubalina na wewe kwa 100% ila huduma bora za afya ni sera zinazosimamiwa na vyama. Mfano huduma za dharura kama gari la wagonjwa na huduma ya kwanza pindi mtu kama huyu akianguka basi mara moja First Aid squad wanakuwa wamefika. Pili huyo amenguka njiani kwa kuwa hana pesa ya kukodia taxi ambayo ingemfikisha nyumbani salama. Haya yote yanapaswa kuwa sera za vyama na serikali zinazojadi huduma kwa raia wake zinakuwa na wasiwasi pindi mambo kama haya yakitokea.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Taarifa imenisikitisha mno.
    Sasa aliambiwa na waliompa hayo magwanda kuwa popote atakapoyavaa hatopata shida kama hiyo iliyomkuta!
    Maskini wee!
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi napata hisia alias Joseph ametoka kusherehekea ushindi mahali fulani na mitungi ya bure imemzidi!
     
  6. Muro

    Muro Senior Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo mgonjwa huyo ni mlevi chunguza kwa makini hiyo picha utagundua
     
Loading...