Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 35 ya ccm: Wananchi watokwa machozi ya furaha (picha)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Narubongo, Feb 5, 2012.

  1. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    amini usiamini ewe ndugu, kijana, mama, kaka, mjomba, shangazi, dada CCM inapendwa na kada zote za kijamii, hayo yamedhihirika leo mwanza ambapo watu takribani 100,000 walikuwa uwanjani kirumba kushuhudia mtoto mpya akizaliwa baada ya kujivua gamba. Umaarufu wa chama cha mapinduzi umewashangaza wengi leo na mbaya zaidi ni pigo kwa cdm baada ya kuondokewa na wanachama wake zaidi ya 4500 wakiongozwa na vigogo wao, huku wengine wakiahidi kurudisha kadi baada ya sherehe.

    kwa macho yangu nimeshuhudia wamama kwa wababa wakilia machozi yaliyoambatana na mayowe na baadhi ya watu walianguka hii nikutokanana na kulia muda mrefu

    [​IMG]

    [​IMG]
    Mama leo aligeuka kivutio uwanjani na mara tu baada ya kuingia uwanjani vifijo na nderemo vilitawala

    [​IMG]
    furaha
    [​IMG]
    watu wamepagawa na mtoto mpya

    [​IMG]

    [​IMG]

    vigogo walihudhuria
    [​IMG]
     
  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,434
    Trophy Points: 280
    Kilio cha kulilia umasikini wao ilihali CCM inatumbua maraha bila kuwajali wananchi ambao wengine wanakufa kwa kukosa tiba
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    soma vizuri ni kilio cha furaha watu walifurahi kupita kiasi ndo wakaanza kulia
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,855
    Trophy Points: 280
    ...Yeyote yule ambaye anaikimbia CHADEMA na kwenda CCM wakati CCM inaingamiza nchi katika kila nyanja ya maendeleo nchini basi ana akili finyu sana au hajui nini kinachoendelea nchini.
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hivi kirumba ina uwezo wa kuchukua watu wangapi?hao watu laki moja walienea?
     
  6. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata makamba alikuja na kauri hizo kumbe alikua ananunua wanachama so magamba tumeshawazoea na stairi yenu ya kununua watu,hao mmewatua magu na malori tena kwa vitisho huko kijijini km wasingeenda
     
  7. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Leo malori mangapi yalibeba watu?vipi Ubwabwa ukikuwepo?
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona wameshika tama!vilio vya furaha vinakujaje na kushika tama?!cha kusikitisha zaidi wengi wao wako dhohofu bin hali kimaisha!kweli ujinga unazidi kututafuna watanzania!
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    jamaa yangu yuko Geita alisombwa jana na lori maalum akapewa tshirt na kofia na sh elfu 20
     
  10. M

    Mabewa Senior Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm ni mwana ccm mwenye mitizamo chanya,pamoja na kurudisha wanachama tunatakiwa kubadilisha namna ya kutawala watanzania,kwani wananchi wa leo wameanza kuelewa kila jambo kwa upana wake na ukimwambia jambo ujue atalihoji so tuwe makini.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hawa wote wapo kwenye mirija
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    leo siri ndio imefichuka hapa mwanza kaka, cdm wakiona ccm kinafanya mkutano basi wanakodi malori mle ndani wanajaza watu wao na kuwavalisha nguo za kijani ili tu ionekane ccm inabeba watu
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu unajua ukishakua na akili za kimagamba hauwezi kua na fikra hata kidogo,uwanja wa kirumba na watu laki moja wapi wapi na wapi?
     
  14. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hongera...maisha yamekuwa bora ndo maana wamefurahi na alivyoingia mama ambaye anajua uchungu wa masiha na kupanda kwa gharama...wakazidi kuwehuka..kwa kweli hiki ni chama cha kuwajali wanyonge.....
    mmefanikiwa mno na uchumi unapaa hata huku mtaani mnapendwa mno kwani hali za uchumi zimeboreka na raia hawalali njaa.
     
  15. j

    judpj New Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi unajua kuwa kichaa hajijui kuwa yeye ni kichaa na badala yake watu wote huwaona vichaa. Ndo kama huyo aliye post hiyo topic. kwa kipi mtu aliye kwa furaha? kilicho fanywa na ccm.
     
  16. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wamefuata mpunga tu hao hakuna lolote! Endelea tu kujipa moyo kuwa ccm inapendwa.
     
  17. G

    GATZBY Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Uwanja wa Taifa DSM ambao ndio mkubwa hapa TZ unachukua watu 60000 hii ni dhahiri kuwa mtoa mada hakuwa makini kuhesabu. Tuache hayo! Kulia ni kulia tu mbaya zaidi ni vigumu kutofautisha machozi ya FURAHA na yale ya HUZUNI kwani yote hutoka sehemu moja. Nilijualo na niliaminilo mimi ni kuwa nchi hii inahitaji kizazi kipya kinachoweza kufikiri kimantiki. Mashaka yangu nani mama yuko tayari kubeba UJAUZITO azae kizazi hicho? TAFAKARI CHUKUA HATUA.
     
  18. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani cdm wahangaike kukodi magari kwa ajili ya ccm..? Kweli akili za kimagamba.
     
  19. t

    tweve JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona wanaonekana watoto na wanawake ndo wengi ?vipi hawakufuata wali ng,ombe hao? Maana watoto na wali nyama!!!!!!!hao waliorudisha kadi za cdm ambao ni vigogo ni akina nani ? Ccm mnavyopenda sifa mngesha tangaza hadi majina,janja yenu tushaijua hamna jipya nyie,
     
  20. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mtoa mada hebu nijibu swali langu au wewe ni mmoja wa kitengo cha propaganda ccm?
     
Loading...