Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MIAKA 35 ya CCM na changamoto za kiutawala LIVE ON Star TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yahya Mohamed, Feb 5, 2012.

  1. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibuni katika mjadala unaoendelea sasa kuhusu MIAKA 35 ya CCM tija ili masuala kuhusu mwelekeo wa Taifa na hatamu za Uongozi
    Wageni
    Dr.Bana
    Dr.Ayoub Ryoba
    Nape Mnauye
    Stephen Maurice
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Goodmorning Yahya:
    1. Ninamuuliza Nape anaridhishwa na mambo yanavyokwenda ndani ya chama chenye umri wa miaka 35?
    2. Magamba yameshindwa kung'oka?
    3. Je Nape ana imani na uwezo kuongoza wa mwenyekiti wake wa chama ambaye analaumiwa kwa kuasisi makundi ndani ya chama?
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Dr bana atuambie: changamoto ambazo zinazoikabili ccm katika katika kulinda misingi iliyosisi chama hicho hasa 'miiko ya uongozi'
     
  4. A

    Ashoboza Kabalim Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa SAUT Mwanza. Si kweli kwamba misingi ya chama cha mapinduzi iliyoirithi kutoka kwa ASP na TANU mwaka 1977 ndio inakiongoza chama kwa sasa. Ushindani umekifanya chama kukosa muelekeo, hadi kuoneana aibu ya kuwajibishana kwa viongozi wakichelea kukichafua chama hiki mbele ya umma.
     
  5. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Namuuliza Nape
    .Je katika miaka 35 CCM imeweza kuwapa watanzania maisha bora wakati maisha yanazidi kuwa magumu?
    .Miaka 35 ya CCM tumeona watu wa kada za chini hawapati nafasi za uongozi,watu wanarithishana uongozi ndani ya chama,nini maoni yake?
     
  6. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HABARI ZA ASUBUHI


    -Naomba kuuliza ni kwann ndani ya miaka 35 ya ccm umasikini unazidi kukua,
    wakulima wanazidi kuwa duni,ufisadi unazidi kuongezaka
    -Dr. Bana anamaslahi gani na ccm,mbona naona anaweka taaluma yake pembeni na kutetea maslahi ya chama na kusahau kufanya analytical yenye maslahi kwa wananchi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    -Dr. Bana anaongelea vipi sintofahamu kati ya wabunge ccm,Raisi,Bunge juu ya posho kwenye maslahi ya wanachi katika kuadhimisha miaka 35 leo tarehe
    5/2/
     
  7. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wamesema chama cha mapinduzi kilikua chama cha wakulima na wafanyakazi lakini kimebadilika kulingana na mabadiliko ili kiweze kuendelea kushika dola.swali..chama hicho bado ni chama cha wakulima na wafanyakazi au kina misingi mingine? Pili, wafanya biashara wanaonekana wanamchango mkubwa na wanachukuliwa kwa uzito wa juu sana ndani ya chama.. Hamuoni kwamba wafanyakazi na wakulima wameachwa na wafanyabiashara wamechukua nafasi?
     
  8. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    swali kwa wageni: ikiwa chama ni misingi, je ccm kwa kuiacha misingi yake na kuwatelekeza wakulima, wafanyakazi, wakwezi na wavuvi, na sasa kukumbatia matajiri na wenye mitaji tutegemee ccm kusherehekea miaka mingine 35 baadae. yaani kitakuwepo miaka 35 ijayo?
     
  9. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Habari za asubuhi Mr. Yahaya ,
    Naomba: Nape atuambie kama sera za kujivua gamba hazikua sera za kukurupuka tu na mpaka sasa hivi sera hizo zimeonekana kama wao wenyewe hawaziamini ,na kama wao wanaziamini basi wazitekeleze ila kama hawawezi kuzitekeleza basi watoe mbadala wake ili wanachama na wananchi wajiridhishe kwamba chama kimekomaa na kweli kinaonesha ukomavu wake.
     
  10. A

    Ashoboza Kabalim Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa SAUT Mwanza. Swali kwa Ndg. PHILIP CCM wamejiandaaje kukabiliana na changamoto ya kupoteza mvuto kwa rika la vijana ambao ndio Taifa la leo? Je, kujivua gamba ndio mwisho wa changamoto zinazokikabili chama au kuna Plan 'B'?
     
  11. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Je Nape ana kiri kuwa CDM ina wapa changamoto katika siasa za Tanzania?
    Kwa nini CCM imepoteza mvuto kwa kada ya wasomi?hawaoni kuwa kupoteza mvuto kwa wasomi mi kujichimbia kaburi?
     
  12. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    namuuliza huyo mzee hapo studio mwanza..hana lidhishwa na mfumo wa ccm kwa sasa, je anaonaje huu utaratibu mpya wa ccm wa kupiga kampeini za uraisi miaka 4 kabla ya uchaguzi wakipelekea malumbano ndani ya chama ni maana yake na kwanini ccm imekaa kimya na huyo mzee anasemaje na yeye mwenyewe anashuudia mambo hayo.
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Yahya Kipindi Kizuri nafagalia tuongee asubuhi jumapili
    CCM kwa sasa naona wanasera mfu kwa maoni yangu ,kwa sasa CCM ni ile inayosimamia serikali ya viongozi waliojisahau wanaodhani wako juu ya wananchi
     
  14. Okuberwa

    Okuberwa Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu; tuko mbele ya luninga tunafatilia mdahalo.
     
  15. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM imepoteza DiraN hivyo nchi nayo imepoteza Dira, kuna kila sababu ya kukiondoa chama hiki madarakani ili kikajipange upya, maana wananchi hatuwezi kubeba gharama za chama hiki kuendelea kuwa chama tawala tutaendelea kulididimiza taifa hili!
     
  16. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo la Maamuzi ya Zanzibari kama sio Azimio ni kutokuweka mipaka ya umiliki wa Mali kwa wanachama wake (hii ilikuwa mwiko mkuu wa Azimio la Arusha).Kiasi cha kusababisha miiko ya Azimio la Arusha kumezwa.Kwa sababu hii, ndio maana tunasema Azimio la Arusha limekufa.
     
  17. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yahya soma maswali vizuri, muuliza swali Makamuzi anasema Je Nape anakiri kuwa CDM inawapa changamoto? Siyo vyama vya upinzani upinzani!
     
  18. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ndugu Nape hamuoni sasa umefika wakati wa kutenganisha kofia hizi mbili za uenyekiti wa chama na urais? yaani Rais asiwe mwenyekiti wa chama ili chama kiweze kuisimamia serikali ipasavyo?
     
  19. F

    Froida JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Nape anaweza kutueleza fedha ngapi zimetumika kwenye sherehe hizi ,hapo Mwanza kuna watoto wanakaa chini darasani,kuna zahanati hazina magari ya wagonjwa ,jee hayo mapesa wanayoyafuja jee wasingesherehekea kwa kununua vifaa hivyo kwa niaba ya wananchi
     
  20. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Habari,

    Je CCM imewahi kufikiria kuwa siku moja kitatoka madarakani? Kipo tayari kutoka madarakani kupitia sanduku la kura katika uchaguzi huru na wa haki?
     
Loading...