Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 15 Ijayo; Usishangae ............

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Quemu, Oct 4, 2007.

  1. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2007
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 984
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hivi umeshawahi kukaa na kufikiri miaka michache ijayo mambo yatakuwaje? Hebu kwa mfano mwaka 2022 twaweza shuhudia yafuatayo hapa Tanzania.

    1. Wakati huo dawa ya ukimwi ishapatikana, mtu unaenda ofisini baada ya kutokuwepo kwa takriban majuma mawili. Bila shida unaongea na bosi wako huku ukimueleza..."Bosi, yaani ka-ukimwi kalinitandika vibaya sana last week" halafu sijui kwa nini mimi kananiandama hivyo.................

    2. Bungeni napo tunakuwa na waheshimiwa kama Mr Ebo,Kingwendu, Bambo na wafananao na hao. Unasikia spika akisema....Mheshimiwa Bambo swali la nyongeza. Bambo, "Mheshimiwa spiko pamoja na majibu mazuri ya waziri wa michezo na utamaduni naomba kuulizi swali hivi kwa nini siku ya fiesto isiwe sherehe ya kitaifo ambapo raiso atato mapumziko nchi nzimooo???

    3. Uswahilini nako kama Manzese kutakuwa na maghorofa ya kutisha...Majungu ya akina mama wa apartment zilizo jirani yatakuwa...Hause girl wangu siku hizi hapiki bila kutizama DSTV ili kuona wenzake wa Afrika Kusini wanavyotengeneza masalo. Wewe wako bado anatizama kipindi ya mapishi ya ITV na Clouds TV???? Tv ya Clouds wakati huo kama CNN

    4. Nako maofisini itakuwa utata mtupu, haitokuwa jambo la ajabu kuongea na bosi wa kiume huku hereni zinamning'inia masikioni. Na si ajabu akipata taarifa ya ghafla kuwa kampuni yake imepata hasara suruali ikamdondoka manake uvaaji ni ule wa bila mkanda huku ikiwa imeegeshwa chini ya ******(kata-K)"au nusu mlingoti"

    5. Ukipita Sinza ndo utatoa macho...watoto wa chekechea wamajipanga kwenye ATM mashines kuchukua pesa ya kununulia lambalamba shuleni kwao. Yaani itakuwa mtafaruku mtupu...Mara mtoto mmoja anamwambia mtoto mwenzie, baba kanidipositia cheki feki, imebaunsi hivyo leo ice cream nitachukua kwa overdraft.
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2007
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,700
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    txt sms 'l b norm n' skulz curriculum!!
     
  3. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,464
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 145
    Duh bro, ulikuwa unafikiria nini wakati unaandika hiyo kitu?...ila umesahau vituko vya kwenye "Nursing home" pale Nurse anapochikichia morphine or dilaudid ya mgonjwa kwenda jidunga mwenyewe...wauza samaki wa kukaanga uswahilini wanachukua visa,master card na nyinginezo. Daladala una-swipe card combo ya mwezi mzima...........
     
  4. mpiga picha

    mpiga picha New Member

    #4
    Oct 4, 2007
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miaka 15 ijayo kazi ya kupiga picha haitakuwa na ajira tena. Itabidi nitafute jembe and kununua kipande cha shamba.
     
  5. C

    Comrade Mfate Member

    #5
    Oct 4, 2007
    Joined: Sep 26, 2006
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua unatakiwa kujiuliza inakuwaje issue kubwa ama hii alafu kichwa cha State kimetulia kunani wazee wa Forum tujuzane kulikoni?????????
     
  6. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2007
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee, nakubaliana na wewe. Maana hivi sasa maisha ya Tanzaniayanakikimbia sana kwa maendeleo ingawa ni ya kuiga toka nje.

    Kzi kweli kweli
     
  7. B

    BigMan JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
  8. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,444
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    So funny
     
  9. E

    ERICK YUSTO JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2013
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kipindi icho tz simu zitauzwa kwa kilo kama sukari na unga..
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,339
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa kuturudishia tena kaka tulishaisahau.
    Nalog off
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2015
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 29,281
    Likes Received: 3,271
    Trophy Points: 280
    bado 9 years
     
  12. bejamin

    bejamin JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2015
    Joined: Mar 29, 2015
    Messages: 255
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Wakati huo ma dada pooa wa mabanda ya wahaya watatangaza biashara kwa kurusha matangazo tbc
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2015
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    me nimeipenda hiyo namba moja tu...
     
Loading...