Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 13 ya CCM bila Nyerere...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Oct 21, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mada ipo hapo juu..Mgeni Mwalikwa ni Mukama.

    Mukama anasema CCM ina wanachama mil 6.2,
    Wajumbe Wa Nec sasa hivi 40% ni wafanyakazi
    40% ni wafanya biashara wadogo wadogo.

    Kuhusu Rushwa:Hajaona mwanachama wala mgombea alielalamika kuhusu Rushwa..
    Kipindi Hamza hour kasongo
    Chanel Ten.
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yaaani katika watu wote wa kukaa chini na kuongelea kuhusu miaka 13 bila nyerere wameamua kumueka huyo mzee masharubu...dayuummm
     
  3. paul milya

    paul milya JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yani ktk muda wa kutokuwepo Mwl ni kwmb mimi ningetamani awe alipokufa na ccm naye ipotelee huko alipo!
    Chama hiki cha ccm ni pigo kwa Taifa tangu Mwl atangulie mbele ya haki!
     
  4. b

    blueray JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kujadili hili la Mukama ni kupoteza muda...
     
Loading...