Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 12 tu na mtoto tayari.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magoo, Sep 9, 2011.

  1. M

    Magoo JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hii nimeisikia DW matangazo ya mchana huko Gabon mwanamke mwenye umri wa miaka21 anadai kutengwa na kunyang'anywa mali za urithi baada ya mme wake kufariki... Mama huyua anasema ana watoto wawili mkubwa ana umri wa miaka 9, hii ina maana alimpta akiwa na miaka 12 jamani hii kitu inawezekana kweli ama kadanganya umri..?????? mtoto wa miaka 12 kweli mwili uko tayari kwa mimba
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inawezekana....
    Kuna msichana namfahamu alibakwa akapata mimba...she is on her early 20s na ana mtoto mwenye umri wa miaka nane!
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwa maisha ya sasa inakuja kabisa. mtoto anazaa mtoto.
     
  4. vena

    vena JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yap hiyo ina wezekana sana,,, bila wasi wasi wowote,,,coz mika 12 baadhi ya wanawake washaanza menstrual circle, hiii inategemea na mazingira anyoishi, diet, na regulations za hormons zake, kwa hiyo wengine huwahi na wengine huchelewa...ila miaka 12 ni very rare, maranyingi hutokea kwa wa miaka 13 hadi 16, ila ndo uwezekana upo zaid ya asilimia 50.
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inategemeana na ukuaji wake wa mwili ukoje, navo fahamu kuna wanaowahi kuvunja ungo kuanzia miaka 11-15 wanakuwa wamepevuka,
     
  6. M

    Magoo JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    wakati wa kujifungua inakuwaje hivi vagina yake kweli mtoto atapita vipi ama lazima afanyiwe operation coz kitoto cha hivyo hata penis kupenya si rahisi.......
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    soma gazeti la jana la udaku la amani, aisha madinda sijui ni mwanamuziki wa bendi fulani hivi kasema alizaa na miaka 12 na kapiga picha yuko na wanawe wakubwa tu
     
  8. M

    Magoo JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ok let m chek da story ingawaje haya magazeti ya udaku uongo mwing.........
     
  9. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli wapo hata hapa Tanzania.Ukitaka pata majibu mazuri tembelea mji wa Ifakara utapata majibu yako kiurahisi sana.miaka14 ana watoto wawili.
     
  10. GABOO

    GABOO Senior Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh,bado ona mimi hiyo.
     
  11. M

    Magoo JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    itabidi nije nifanye tour Dec nionee mwenyewe
     
  12. M

    Magoo JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    huyo sasa atamwita Mama au Dada hatari tupu
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kinyume nyume ssa...................huh
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wasichana wanabalehe hata na miaka 9.
     
  15. M

    Magoo JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    yap unaweza kukutana na kitoto kinaongea mambo ya kikubwa na matt tayari yako chini
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    ila kuongea si kutenda.
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Si ajabu! hivi vitoto vya siku hizi vikifika miaka 7 tu vinaomba access ya jukwaa la maria roza. Mimi nakajua kamoja tangia kana miaka 11 kanaleta kiumbe duniani kila mwaka.
     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Maombi ya kufunga na kukesha! tunakoenda siko wandungu.
     
  19. M

    Magoo JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    utaongea usichokitenda na matiti kulala miaka12?????????/
     
Loading...