Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 100 ijayo!!Facebook kuwa na acc mil500 za member waliokufa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Mar 2, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,638
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    vipi utakuwa mmojawao??
     
  2. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 18
    miaka 100 nani atakuwa hai hapa?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 26,623
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 113
    facebook yenyewe itakua ishakufa...
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 2,998
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 63
    member wa sasa miaka 100 ijayo watakuwa washakufa hata wakiwepo hawatakuwa na uwezo wa kuingia. wewe muongo.
     
Loading...
Similar Threads - Miaka ijayo Facebook Forum Date
Ukurasa wa 383: Miaka kumi ijayo Habari na Hoja mchanganyiko Jan 18, 2016
Viwango vya juu vya joto kuikumba Dunia ndani ya miaka miwili ijayo Habari na Hoja mchanganyiko Sep 15, 2015
Nilichojifunza kwa Panya Road na kwanini tutaendelea kuwa masikini kwa miaka mingi ijayo Habari na Hoja mchanganyiko Jan 3, 2015
Je! Ungependa watoto wako wazaliwe miaka 1,000 ijayo?! Habari na Hoja mchanganyiko Nov 14, 2014
Kudoda kwa mazao na njaa tarajiwa miaka ijayo Habari na Hoja mchanganyiko Oct 30, 2014

Share This Page