Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 10 ya Uhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Deus Shayo, Sep 24, 2011.

  1. D

    Deus Shayo New Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: May 9, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaadhimisha miaka 10 ya uhuru 9 Des., 2011. Sherehe hizi ni hadi Zanzibar?
    Jana kuna mwenzangu alisoma kwenye chupa ya bia ya Kili akauliza ' mbona hapajaandikwa ni uhuru wa nchi gani?' mwingine akasema, 'Naona liliwakanganya TBL.
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    He kumbe ni kumi! Sikujua.
     
Loading...