Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 10 ndani ya ndoa: Ahsante sana mke wangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Oct 4, 2010.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Tarehe kama ya leo miaka kumi iliyopita ndipo nilipoanza maisha na huyu mke wangu.

    Siwezi kutamba mi mwaminifu kivile, ila nashukuru sijawahi kufumaniwa wala kuhisiwa.

    Sijawahi kumhisi wala kumfumania, kama ananicheat then she must be very smart (mwanachama hai wa ISC? katibu jina lake limokwenye list?)

    Sijawahi kumchapa vibao wala kumtukana, pia sijawahi kutukanwa wala kunaswa vibao.

    Tumewahi kukosana na kupishana kauli lakini hakuna jirani wala ndugu aliyejua.

    Mi si mhudhuriaji mzuri kanisani, lakini watoto kanisani ni kama nyumbani kwao...matunda ya mama yao.

    Naweza nisiwaone watoto kwa siku tano (mambo ya ulabu, na kuwahi kudamka asubuhi) lakini watoto wana afya njema na maendeleo yao shuleni ni mazuri sana....ahsante mke wangu!

    Na mambo mengi sana anayafanya huyu mama, asingekuwepo sijui kama ningempata kama yeye!

    Ahsante sana mke wangu...nakupenda sana....hakuna kama wewe! (Hizi infii ni tamaa za mwili, kudumisha mila na kuitikia wito wa necha, nisamehe bure mama watoto, sina jinsi kuzikwepa):loco::loco::loco:

    Vijana nawasihi: Wapendeni wake zenu! Fuateni nyayo zangu Big Brother ODM!

    :tea::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S-heart-2::A S-heart-2:
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hongera SANA mkuu!
    This is great...unafanana na mimi kila kitu, kasoro kwenye ULABU na infidelity!
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hongera kamanda....inabidi tuwe na rule moja inayotaka infii kudumisha ndoa zako kama wewe...

    BTW: Namtumia hii link mama matesha ili aone unavyompenda na kumjali...

    FL1/Mom/Nyamayao etc hii inaitwa anniversary gani tena? Sio platinum ofkoz..
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Ahsante kamanda....wanasemaga watu kuwa wanaume wasiopiga ulabu wana hobby zao nyingine...sijui ni kweli?
     
  5. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lovely....
    Sasa ukijitahidi kidogo tuu na kuachana na hizo infii ndio utakuwa unaudumisha vizuri upendo wenu....
    Au we unaonaje...?!!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Sure katibu, lakini angalia usilikoroge ukachanganya na ile ya teamo....utaharibu mazima!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Hujui kuwa infii ndio zilinipa mauzoefu ya kuitunza ndoa yangu? 10 solid years siyo joke! I deserve standing ovation....karibu zero pub leo jioni...kuna ka geti tugeza ka kumpongeza biggie!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hongera kamati inafanya logistics ya kuandaa sherehe kidogo nawasiliana na viongozi wengine ila hapo kwenye red naangalia orodha ya majina kama nikikutana na jina lake nitakufahamisha ili tuone kama kuna agreement yoyote inaweza kufanyika pande zote mbili bila kuwa na matatizo yoyte yale
     
  9. RR

    RR JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Niko makini sana...
    Worry yangu ni asije akawa curious na kucheki ya Teamo...
     
  10. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    my role model,,,,,
     
  11. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hongera sana,mpe hongera na mkeo pia,she is a good wife and a good mother for ur children,kila la heri katika ndoa yenu,ndoa na iheshimiwe na watu wote
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Babu na Bibi Yangu HONGERENI SANA KWA KUVUMILIANA.
    MUNGU awajalie miaka 10 * 10 zaidi

    Wenu Mjukuu
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongera sana miaka 10 si mchezo mmevuka milima na mabonde hapo.

    Mi lazima niige nyayo zako
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Hongera Broda..
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Nimedabo cheki jina lake halimo...
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hongera sana mkuu!
    Leo ukamtayarishie (sio kupika, wanaume hawapiki wanatayarisha - prepare) mama matesha machalari ya kiti moto, lakini make sure umekitoa bandani mwenyewe---mdudu wa mbeya anapewa ARVs
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwa maelezo yake, upendo wake anaudumisha vizuri sana tu...nampa hongera kwa hilo
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu tunasubili hiyo sherehe kiongozi Kaizer umesha wasiliana nae?

    Na mzigo wa Valuu weka wa kutosha sana mm nitakuja na mchumba.
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Sasa angalia usijemfowadia ile ya teamo....ya mwanajamii1 waweza mfowadia ili naye aujue ukweli!
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    :tape::ranger:
     
Loading...