Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miafrika ndivyo tulivyo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Aug 2, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Waua ndugu wao wakimtuhumu kwa uchawi


    POLISI mkoani Rukwa, wanawashikilia watu sita wa familia moja, katika Kijiji cha Kalumbaleza, wilayani Sumbawanga, kwa tuhuma za kumuua kwa kumpiga kwa mawe na marungu, ndugu yao waliyekuwa wakimtuhumu kuwa ni mchawi.


    Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Rukwa, Insunto Matage, alisema tukio hilo lililotokea juzi alasiri, wakati watu hao wakiwa katika maandalizi ya mazishi ya mtoto Clavery Mpenuke, aliyekufa kwa ugonjwa wa malaria.


    Mantage alisema baada ya kifo hicho, ndugu na jama wa marehemu walimtuhumu, Joseph Mpenuke (55) kuwa ndiye aliyemroga mtoto huyo na kwamba muda mfupi baadaye, walianza kumshambulia kwa mawe na virungu hadi walipomuua.

    Kwa mujibu wa kamanda kitendo hicho kilifuatiwa na cha watu hao kuchoma moto mwili wa marehemu.

    Alisema polisi wanaendelea na uchunguzi wa tukio hilo, kabla ya kuwafikisha mahakamani watu hao kujibu mashtaka.

    Kamanda Mantage, aliwataka wananchi mkoani Rukwa, kucha mara moja kujichukulia sheria mikononi na badala yake wafuate taratibu.
     
  2. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo habari imenihuzunisha sana ,kwanini kwanini.but why.?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,264
    Trophy Points: 280
    makubwa haya
     
Loading...