Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mi siwaelewi kabisa hawa HESLB

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Great Rambo, May 11, 2011.

  1. T

    The Great Rambo New Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu huwa wanazingatia vigezo vya wanaotakiwa kupata loan (mkopo) au vipi? Mbona failures wengi tu wana mkopo wakati wenye two zao wamechakachuliwa! Mi nakosa wa kumlaumu kabisa,ni Bodi au Serikali?
     
  2. R

    Rushdie jr Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Unajua hua wanatoa mkopo kwa wale wasojiweza sasa kama m2 kapata chuo na 3 yake wasimpe mkopo?
     
Loading...