Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mi nilishindwa sijui nyie.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by uporoto01, Aug 15, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna dada tuliachana vibaya miaka mingi iliopita na muda huo akataka eti tuendelee kuwa marafiki mimi nikampotezea.Sasa kuna siku moja moja tunagongana mitaani na hunilaumu sana eti kwanini simpigii simu au hata sms na siku mojamoja tuweze kupata hata chakula cha mchana.Hivi kuna urafiki baada ya mapenzi kufa ?
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh atataka sikuzingine mkumbushie pia..
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    huyo alikuwa bado anakupenda........
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna tatizo kuwa na urafiki na ex?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    inawezekana alitingisha kiberiti
    na kukuta cha gesi lol
     
  6. m

    mareche JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    awali ni awali tu mkaribishe umpe anacho hitaji huyo acha ushamba man
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Are you readyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee??!!!!!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamna ubaya wowote kua marafiki baada ya penzi kufa...unless marafiki zako wote una mapenzi nao!!!
     
  9. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kwakuzingatia mlivyoachana nakushauri uachane na huyo fool. Anataka akuweke spare tire siku moja yakivurugika huko aliko akutumie. achana nae she a fool. Mngekuwa mmeachana kwa amani eg ulienda kusoma nje ya nchi au mkoa mwengine sawa lakini ugomvi na nyodo - that chapter is done bro. achana nae
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Bado anataka kumegwa huyo. Sasa wewe usilete ajizi! Mmege...kama hutaki muunganishie mshikaji.
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    si ndio hapo sasa.

    aliniacha yeye tena kwa mbwembwe na angekuwa wa uswaz angenilitea matarumbeta kabisaa.

    ndio maana nimesema mi nimeshindwa,siwezi.
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hhahahahahahahah.....Hivi hayo mambo ya kupigiana pass bado yanaendelea??

    Nilidhani vijana wa dot com hawafanyi kama sisi wa 1947!! Enzi zile tulikuwa tunawatumia wajanja vizuri hata kuanzisha michakato ingawa wengine walikuwa na tabia mbaya ya kufanya majaribio kabla ya kurusha pande kwa mlengwa!!
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama mliachana vibaya nakushauri uendelee kumpotezea, huezi jua ana lengo gani!..
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaha! alibeep nikampigia lol!

    nimeshasahau siwezi kurudi nyuma,mbele daima.

    nope.
     
  15. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sasa unambania ili iweje?
     
  16. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkiachana urafiki mwingi unakuwa ni wa mashaka, na wivu kibao,anaweza hata kukuharibia kwa mwanamke wako mpya
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Umenikumbusha thread ya usitingishe kiberiti....lol
    huyo dada ilibidi aione....
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tuliachana vibaya sitaki hata kumfahamu tena.Nawapenda rafiki zangu lakini sijawahi kuwa na rafiki ambaye ni ex wangu.

    umenielewa asante.

    hili la kumega tu hapana,sitamuunganisha na mtu nafahamu tabia zake,ni mrembo wa haja atapata hukohuko.
     
  19. One and Only

    One and Only Senior Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kwa mimi naona kama urafiki unawezekana but inabidi ufuate moyo wako, kama hautaki basi. Mimi naweza sana, Ex wangu ni rafiki yangu wa kawaida sana just like someone i know
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    I can not imagine urafiki wa kawaida na mtu ambae tayari mshafanya mambo kadhaa....

    Ila ipo ile ya kushirikiana once in a while, nayo sio ya mazoea na kufuatiliana...
     
Loading...