Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mi naona kikwete atatumia nguvu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safre, Oct 5, 2010.

  1. S

    Safre JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jaman hivi ni kwel tunaamina rais tunayempenda sis dk slaa akishinda atatangazwa mshindi. Nan kawateuwa viongoz wa tume ya uchaguz tuweke watu wenye msimamo, kwenye kulinda kula hawa watu watatumia hata ushilikina.mi naomba tunipange
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hata msituni tutaingia soma signature chini hapo!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Atatoka tuuu haijalishi wewe kapige kura yako tu!
     
  4. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    yeah, for the first tym we gonna build a rome in a day. jus weka tiki kwa DR SLAA.
     
  5. minda

    minda JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tume ya taifa ya uchaguzi/nec ni chombo huru licha ya kuteuliwa na rais; hivyo usihofu hawawezi kuwasaliti watanzania kama ile ya kenya ilivyofanya.
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Ushirikina!!!
    Ndugu tupo imara sana, sana kwa masuala hayo ya kishenzi, kabila ya tarehe mosi dunia itastaajabu aibu watakayoipata wote walifunga hirizi viunoni wakitarajia kuchukua uongozi wa taifa kupitia kuzimu walikoapishwa.
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hirizi kwa Dr.Slaa hazina nguvu zinasambaratishwa kiurahisi zinawarudia wao na kuwadhoofisha.
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kama anataka yatokee yale yaliyotokea Kenya, basi ajalibu kutumia nguvu.Nchi haitatawalika na The hegue itamsubiri kwa hamu kubwa.Jk ni kama chui wa karatasi hatishi!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,707
    Likes Received: 4,438
    Trophy Points: 280
    Hata mimi simuamini sana Huyu Mkwele, mbona kama vile kakaa kishari shari hivi....ogopa mtu anayejichekelesha na kukenuliwa meno, si rafiki hata kidogo..MUNGU sikia maombi yetu.

    Jana nilisikiliza kwa ufasaha sana Hotuba ya Kakobe, kweli ilikuwa nzuri na iliyojaa positive mtazamo,, kweli thithiemu hawana lao tena,
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Tuwasilishe kura yetu tusiogope japo ccm wanasema ushindi ni lazima maana yake wako tayari kumwaga damu km walivyofanya zanzibar............tuko tayari kuuawa kwa ajili ya mabadiliko...........kikwete ondoka
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    naona Wajukuu wa slaa mashawaza mbali saaaana kushika mitutu ya bunduki!! OLE WENU!!
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Na ndio maana uwanunua mawakala wa vyama pinzani!
     
  13. P

    Preacher JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ee KIKWETE Uliye tufilisi, Jina lako USANII MTUPU, utakalo lifanyike BAGAMOYO TU,
    utupe leo mabilioni yetu ya EPA, uwapeleke MAFISADI wote Mahakamani, uwape
    WASTAAFU pesa zao, uwasamehe wafungwa hasa BABU SEYA kama ulivyomsamehe
    LOWASA, Usitutie katika mikataba FEKI, kwa kuwa UFISADI ni fani yako na uwongo hata
    milele, na Uanguke kwenye uchaguzi ujao kama unavyoanguka hovyo jukwaani…
    "AMINA"
    Tanzania yenye neema inawezekana changua mabadiliko – Changua CHADEMA
    www wilbrodslaa com

    mmmmmmmmmmmmmmmmm naomba KIKWETE ASOME HII SALA NI YAKE KABLA HAJAWAZA KUTUMIA NGUVU ZAIDI!!!!!!!!!!!!!!!!:decision:
     
  14. minda

    minda JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    sio nec, wanaotuhumiwa kwa hilo ni ccm!!!
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Tume ya uchaguzi usifikiri hawaoni upepo unavyovuma dhidi ya bosi wao JK. kazi ya JK iliyobakia ni kuwarubuni wahesabu kura akishindwa hapo hilo ni baooooooooooooooooooo.

    Kazi ya Chadema ni kuwa waangalifu katika uteuzi wa wahesabu kura na kuchagua watu waliotosheka na ambao hawawezi kubabaishwa na vijisenti vya Bw. JK ambaye yupo tayari kuiuza hazina ili mradi tu yeye atangazwe mshindi.

    Hivi sasa serikalini kazi zote zimesimamishwa na hela yote inaelekezwa katika kuokoa jahazi la JK lisizame
     
Loading...