Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mi mgeni

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Rama7, Oct 22, 2012.

  1. R

    Rama7 Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Hiyo namba ya kupata taarifa kwa njia ya sms ni huduma ya bure au unalipia kwa kila habari??? na ni kiasi gani kwa kila habari unayopokea???? kama ilapia??
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mgeni huo ndiyo utambulisho???? Karibu lakini.
     
  3. R

    Rama7 Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    thx mjumbe
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Inalipiwa shilingi 150 kwa kila habari, jisajili ili uiwezeshe jamiiforums. Karibu sana.
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Wakaribishwa..
     
  6. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,773
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Ua warmly welcome!
     
  7. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu mgeni.
     
  8. R

    Rama7 Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    wory out!!!!!!!!
     
  9. R

    Rama7 Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    thx !!!!!!!!!!!!
     
  10. R

    Rama7 Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    dah mi nshakalibıa wajumbe!!!!!!!!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
Loading...