Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mi mgeni

Discussion in 'Love Connect' started by kodak12, Feb 4, 2012.

  1. k

    kodak12 Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta mchumba na mungu akijalia tuje funga ndoa,nina miaka 30 natafuta mwanaume wa miaka kuanzia 36 mpaka 40 kabila lolote awe mkristo na mpenda maendeleo kama mimi,asiwe mlevi, awe mrefu asiye nakitambi,awe anajishughulisha ,Mimi niko dar nafanya kazi nimeajiliwa kwenye kampuni flani,aliye tayari aniPM
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mgeni ushajua pm? sasa hizo pm utazijibuje wakati vigazo hujatimiza? vipi ratba ya kesho unayo? yaani uwanja wa taifa, dar live, maisha club. naomba kampani yako kwa siku ya kesho. kama vipi tutaongea huko huko tukisha onana. nipm kama utaweza.
     
Loading...