Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhuu!Kwa mtindo huu misaada ya Cameroun tutaipata tu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rugas, Nov 21, 2011.

  1. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Akina mama nao wanaweza!
     

    Attached Files:

  2. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mambo ya Walawi 20:13-16 SUV

    Tena mtu mume akilala pamoja na mtu mume, kama alalavyo na mtu mke, wote wawili wamefanya machukizo; hakika watauawa; damu yao itakuwa juu yao. Tena mtu mume akimwoa mke pamoja na mama yake, ni uovu mkuu; watachomwa moto, yeye mume na hao wanawake pia; ili kwamba usiwe uovu kati yenu. Tena mtu mume akilala na mnyama, hakika atauawa; nanyi mtamwua huyo mnyama. Tena mwanamke akimkaribia mnyama ye yote, na kulala pamoja naye, mtamwua huyo mwanamke, na mnyama pia; hakika watauawa; damu yao itakuwa ni juu yao.
     
  3. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hii tabiaa wadadaa wengiii wa mujini mujiniii wanapendaa sanaaa.hayaa mduaraa watu wa duarikeeee....''hayaa mbonaa kulalaaaaa....a a silalii na uvutiaa kasi"
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu kalishikilia na analiangalia!!
    [​IMG]
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Uhuru wa kuabudu.Kuna watu wanaabudu viungo vya binadamu wenzao.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    anacheza bluzi na wowowo la mwenzie, kazi ipo
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    :A S embarassed: mwe kizazi hiki kweli laana tupu!
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mbona wote wanawake kuna shida gani? si mambo ya mduara hayo? mi nilidhani ni ma-kameroon....
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Aina hii za haki za binadamu, sio haki :shock:.
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kw concetration hiyo, lazima amefika mbali sana.
     
Loading...