Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhuni na muuaji yupi afadhali.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mumwi, Nov 13, 2011.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumesikia sehemu mbali mbali chadema wakiitwa wahuni au chama cha kihuni pia kumekuwa na shutuma sehemu mbalimbali hapa nchini kuwa ccm wanatesa wanachi na kuua napenda kuuliza swali mhuni na muuaji yupi ni afadhali?
    Nawasilisha .
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Muuaji ni hatari zaidi kwa sababu anaweza kumuua hata mhuni lakini mhuni hawezi kuua mtu.
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bora mhuni kwani madhara yatakuwa ni kwake mwenyewe ila luuwaji
    ana madhara kwa wengine kwani hajiuwi mwenyewe anauwa wengine na madhara ni kwa wengine
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    huyo aliye tumia hiyo lugha hakutumia fikra sahihi ndo tatizo la masaburi ccm
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Watawala ndio hatari.
     
Loading...