Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhudumu wa Wasiojiweza

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Asprin, May 8, 2011.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu,

    Anatafutwa mtu wa kuhudumia wasiojiweza watatu wanaokaa katika familia moja. Wote ni wa jinsia ya kike. Kazi yake ni kuwapa basic needs...kuwaogesha, kuwapikia chakula na kuhakikisha wanakula, kuwaweka safi na kulala vyema.

    Walinapoishi ni katika mkoa wa Kilimanjaro wilayani Rombo. Ni kwenye familia iliyosimama katika imani ya Kikristo yenye kipato cha wastani.

    Anayetafutwa ni mwanamke....awe matured na mwenye upendo akiwa na mtoto haijalishi, yeye na mtoto wake watapatiwa hifadhi na huduma zinazostahili. Awe na upendo na uvumilivu kwa wasijiweza.....akiwa na imani ya Kikristo atakuwa na added advantage.

    Kwa yeyote anayeona anaiweza au ana ndugu/jamaa/rafiki anayoiweza kazi hii naomba anitumie private message au anitafute kwa namba 0763 534343.

    Ahsanteni na Mungu aendelee kuwabariki
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Washa simu.
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya kaka naona mimi nina vigezo vyote, kwanza ni mtu mzima wa jinsia ya kike, ni mkristo na pia nina mtoto mmoja maana naona hamuitaji zaidi ya mtoto mmoja. lakini mshahara sh ngapi? naomba hiyo kazi aisee as you know am still desperate.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Unaleta masihara hata kwenye yuziful sredi? Mwone kwanza!
     
Loading...