Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhudumu kaniibia cmu na kuficha kwenye nyeti

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Jan 31, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimetoka kunywa supu mitaa ya kati cmu yangu niliacha mezani na kwenda kunawa mikono mhudumu wkt anatoa vyombo akatoa na cmu yangu yaani kitendo kimefanyika ndani ya dk.2 nashangaa cmu haionekani. Kuuliza watu pale kila mtu anakataa wakaitwa wahudumu wote wakakataa mzee mmoja akasema taja namba yako kijana nikataja akapiga heee kati ya wahudumu 8 mmoja akaanza kucheza Kiduku pale watu tukawa tunashangaa mzee akawa anasema mbona cmu inaita dah kumbe yule aliye kuwa akicheza kiduku ndiye aliye nikwapulia na kuificha kwenye nyeti zake sasa wkt cmu inaita ilikuwa inamtekenya i see mmmh ikabidi aitoe pale dah na kuiweka mezani imetoka na shombo lol imeniradhimu ninunue sprit na kuipiga soap soap
    Akina Baba_Enock, Asprin, Kimey, Teamo, Bigirita, Kaizer na wengineo tuwe makini tunavyo acha cmu mezani heri ya kina dada wanatembea na mikoba mikuuuubwa
     
  2. GY

    GY JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**:cheer2:
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Fide............... pole sana. Ungetoa tu line ukambakishia gamba lile ah............
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole fidel,,ntakuletea mkoba mkuuubwa uwe unaweka
     
  5. GY

    GY JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi kumbe njia rahisi ya kucheza kiduku kwa kina dada ni kuweka simu yenye vibration sehemu sehemu na kuipiga.....Aisee kweli Chuda Raha!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kumwachia roho ilikuwa inaniuma sana dah

    Kama hajafika kileleni sijui maana vibration niliyo weka si mchezo alikuwa anadunda dunda kama kiduku
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    HAahah BAbu umeona ehee....afu alivyo na kusudi kaweka vaiburesheni mwenzake katekenyeka.......sijui hakufika na kumwaga.........

    Pedejee ungetoa tu line bana ukamwachia jumba (Ingeondoa adha ya kuishika simu kwa mkono wa mashoto ati......)
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yule kanikwapulia cmu mezani na kuificha huko fasta akarudi kuhudumia kupiga akawa anaruka ruka kama anacheza kiduku
     
  9. GY

    GY JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huyu Fidel kila siku tunamwambia hizi baa na mijengo ya manzese sio zenyewe kabisa....Ivi mjukuu mtukutu, kumbe simu ikiwekwa sehem sehem bado inakuwa na netiweki?
     
  10. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Usipende kuwaonea wanawake wewe, dakika mbili itoke na shombo ya kusafisha na sprit kweli!!
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unaona kama dk.2 chache ehee? hizo hizo mm nimelizwa cmu yangu
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu..hawa wahudumu huwa wanaclear meza na simu kana kwamba simu nayo ni mifupa then wanapiga kimya huyo sio mzoefu, maana hakuweza kukumbuka issue ya kuizima..besides umempa mbinu mpya ya kujimalizia issue kama atakmwama kumpata mwanaume. anajiwekea simu yake anaipga then twende kazi, mpaka anajirdhisha.mchezo kwishnei
     
  13. loveness love

    loveness love Senior Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahhh ndugu wala haukua kwenye supu .Sema tu ulimu haidi utampa uta......u ukashindwa so akakukong'oli phone.
    Pole lkn haikuwa inanuka alivyokupa bwanaaaa.
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Name Calling Babu...You have been warned

    Hahhah hilo swali la netiweki nalo neno.........sijui ni mtandao gani huo netiweki yake iko na strength
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    haha pole sana kabadilishe cover....
     
  16. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wangeiacha tu muhudumu amalize.......hiyo simu ilibidi iite kama mara tano hivi, na wala usingeipata, naanga ingekuwa umelowa mpaka betri
     
  17. GY

    GY JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ............. The Shangazi iz Me...........lol

    Another name calling.....You have been mtukutu!
     
  18. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Teh teh nahisi umepatia hapa. Inawezekana halafu anakuja kutuzuga supu.
     
  19. loveness love

    loveness love Senior Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana sio chache nikweli umelizwa lkn sio habari ya kusafisha na siprit bwana aaa
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimekwapuliwa kwenye sumu kweli natafuta housing nyingine hii nimepiga na sprit lakini bado inanuka shombo
     
Loading...