Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhubiri wa Jamaica awasili nyumbani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanza Madaso, Jan 24, 2010.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mhubiri wa Jamaica awasili nyumbani

    Mhubiri wa kiislam aliyefukuzwa kutoka Kenya kutokana na sababu za kuwa tishio kwa usalama, amewasili nchini kwao, Jamaica, ambako amehojiwa na polisi.

    Maafisa walisema mhubiri huyo, Abdullah al-Faisal, hakuvunja sheria yeyoye nchini Jamaica, lakini polisi walitaka kujua ni wapi wanaweza kumpata.

    Bw al-Faisal, ambaye alitumikia kifungo che jela nchini Uingereza kwa kuchochea mauaji, amaearifiwa kuwafahamisha polisi nchini Jamaica kuwa safari yake ya ndege ya siku mbili kutoka Kenya, iligharimu dola nusu milioni.

    Kwa uchache watu watano waliuwawa mjini Nairobi, baada ya polisi kuwafyatulia risasi waandamanaji waliokuwa wakirusha mawe, ambao walikuwa wanadai kuachiliwa huru kwa Bw al-Faisal.

    Serikali ya Kenya ilimkamata Bw al-Faisal mwishoni mwa mwezi uliopita mjini Mombasa kwa madai ya kukiuka kanuni na uhamiaji.

    Source:BBC
     
Loading...