Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhogo mbichi

Discussion in 'JF Doctor' started by Mbonea, Aug 27, 2009.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhogo mbichi unatibu nini?
     
  2. k

    kalebege New Member

    #2
    Sep 2, 2009
    Joined: Oct 4, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unasaidia katika afya.na unaongeza wanga mwilini
     
  3. l

    lambie Member

    #3
    Sep 2, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila chakula ni muhimu.... muhogo una wanga/starch...nguvu kibao huonegezeka mwilini. upo??? hakuna malovee hapa
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unaongeza nguvu
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ila nitasikitika sana kama lengo la mada hii litabadilishwa na wachangiaji
    Kwanini hii mada isipelekwe kwa JF Doctor
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh enyi watwana mlijibu swali hili mnarefee kwenye muhogo ulopikwa au hata huo mbichi unaongeza nguvu?

    Mimi sijui faida zake kutafuna muhogo mbichi.
     
  7. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbichi ndio mzuri zaidi Mwanajamii1
    Kwamfano kuna muhogo mmoja unapatikana sana maeneo ya mikoa ya Lindi na Mtwara unaitwa muhogo Somoe ni mzuri sana na wenyeji wanau-reccommend kuwa ni mzuri sana katika kuongeza nguvu mwilini
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muhogo mbichi ndio mzuri
    Kwa mfano kuna muhogo unaitwa muhogo Somoe unapatikana mikoa ya Lindi na Mtwara ni mzuri sana katika kuongeza nguvu mwilini
    Upate huo dada yangu MJ1
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nguvu, nguvu, nguvu
    nguvu gani hizo mboni hamsemi direct kama ni za kiume au za misuli??
    aarrrghh.
     
  10. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwani huwa kuna uhusiano wa muhogo na malovee?
     
  11. w

    wakumbuli Senior Member

    #11
    Sep 3, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unajua muhogo ni starch na kazi ni kuongeza nguvu,sasa wewe kula nguvu utapata tu mwilini na hilo ulilolimaanisha pia utafanikisha tu sbb utakuwa umeshiba
     
Loading...