Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhmmm! Airtell money

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by networker, Jan 7, 2012.

  1. networker

    networker JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa anetaka uwakala wa airtel money piga hizi namba 0717474257 (usishangae namba ni ya tigo .mi nimeajiriwa .hvyo naendelea kutumia namba yangu ya tigo though workng 4 airtel) .kinacho itajika ni copy ya leseni ya biashara , kitambulisho Tin namba na barua toka kwa mtendaji, bei ya kuanzai kufungua account yako kama wakala ni 3000 kwa biashara ndogo na 300000 kwa biashara kubwa. wakala analipwa kwa kamishen ya 200 kuweka na 250 kutoa kwa kichwa kimoja / kwa mteja moja.hii inamana ukipata watu 100 kwa siku unazidisha 100 mara 200 au 250 inakuwa ndio kamishen yako kwa siku ukipata watu 50 unazidisha tu unapokea kamishen yako .zingatia hyo kamishen sio fixed mteja akichukua au akiweka hela kubwa kamishen ina ongezeka sawa sawa na kiwango cha hela ya mteja. Hyo 200 na 250 ni kwa kiwango cha 900 hadi 4999
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Mnaua Bank wakuu.
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    airtel money mbona wanatakiwa wapige namba za tigo?hujaeleweka mkubwa!
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    mkuu hebu acha kukurupuka na kutaka kuchanganya watu hebu zisome tena hizo namba ni za mtandao gani.
     
  5. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Jipange upya ndg, Airtel Money Number ya kupiga ???????
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bora kama wahitaji Service hii uende ofisi zao husika...
     
  7. networker

    networker JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mi nko employed kufind wakala . Nimeweka namba zangu nazo tumia.
     
  8. networker

    networker JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nime ajirwa kutafuta wakala kwa ajili ya airtel money namba yangu nayo tumia ndio hzo za tigo.
     
  9. networker

    networker JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Alie kurupuka nani kati yangu na wewe.soma ujumbe kama una mudu piga kama humudu sepa. Ulicho kiandika ni kama kumwambia mchungaji unaomba namba zake ukitegemea itakuwa na kimsalaba. Be a great thinker and nt an easy to speak
     
  10. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umepotea jukwaa ungekwenda kuleeee!! matangazo madogomadogo sio huku mkuu, tutaona kama hauko serious kwamba staff wa Airtel kuwa na line ya tigo si ajabu tatizo ni pale unapotangaza biashara ya mwajiri wako at the same time unamtangaza mshindani wake kibiashara!

    Ningekuwa ni mimi niliyekupa hiyo kazi ningekupiga bonge la BAN! Na hapo hata labour huendi kwa kuwa huo ni aina ya uzembe ambao waajiri wengi hawawezi kuvumilia. Ni sawa na kuendesha gari bila kucheck engine oil.
     
  11. networker

    networker JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mi nimeajirwa kufind wakala wa huduma ya airtel money .ndio nimeweka namb zangu binafsi .kama nikipewa namba ya airtel nitazitoa ila kwa sasa natumia zangu binafsi ambazo ni za tigo
     
  12. networker

    networker JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hahahaha ukiuziwa range ina engine ya benz kosa lako au la range maker.mi nimeajirwa na wakala wa airtel sio airtel direct na wakala huyu haja nipa line ya kazi mi nifanyaje na kazi nataka
     
  13. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umenifurahisha sana na umenifanya nicheke sana pia peke yangu.
    Ila kwa sasa tunaweza kuelewana kwa sababu kwenye main thread uliandika kwamba umeajiriwa na Airtel, hukusema kwamba umeajiriwa na wakala.

    Kama ndivyo piga kazi baba mungu anakuona.
     
  14. Ikeli Nagiva

    Ikeli Nagiva Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu ila malipo hayo kidogo sana. Kwa nini wasilipe kamisheni kulingana na volume ya pesa inayoingia na kutoka. Unaweza kuwa na wateja kumi wa viwango vya milioni 20 kwa siku wakati mwenzako ana wateja mia wa viwango vya milioni tatu kwa siku. Jamaa wa kwanza atakuwa anawaingizia Airtel faida kubwa zaidi kuliko jamaa wa pili. Kwa utaratibu uliyouonyesha jamaa wa kwanza atakuwa anapunjika zaidi kuliko jamaa wa pili.
     
  15. networker

    networker JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hiyo sio fixed kwa kila deposit au withdraw mchanganuo nlio uonesha ni kwa kiwango cha 1000 hadi 5000.kadri elewa inavyo ongezeka wakati mteja anapo chukua au kutoa kamishen ina ongezeka kutokana na kiasi .hyo 200 na 250 ni kwa kiwango cha 1000 hadi 5000
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Umesomeka sana tu.
    Kama kuna ambae hajakusoma basi huyo ana lake jambo!!!
    Hapa ndio jukwaa la mambo mseto, hivyo kila kitu kinaingia hapa!!
    Halafu kama kuna ulazima sana ndio jamaa wataihamishia kunakohusika,
    Pamoja sana tu!!!!
     
  17. kukomya

    kukomya JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwenye red Kwa muda wote mimi nimekuwa nikielewa kwamba kufanya kazi na Airtel, Vodacom,Tigo au mtandao wowote hakumwondolei mhusika haki zake za msingi za kujiunga na mtandao wowote aupendayo na ndiyo maana sijashangaa hata kidogo mara kadhaa nilipokutana na jamaa zangu wafanyakazi katika moja ya mashirika hayo wakinipa contacts zao zinazo include za mitandao ya wapinzani wao kibiashara. Kwa hiyo mi namwona kama mtu ambaye hajakosea lolote kwa maana wakala si lazima awe mwajiriwa wa moja kwa moja na mtandao husika.
     
Loading...