Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhindi akaniuliza naolewa lini, nikarusha ngumi………!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, Jul 19, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280

    Kumbe sikujua kwamba wanaume wa kihindi huwa wanaolewa na wanawake.

    Nakumbuka ilikuwa ni mwaka 1996.

    [​IMG]
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Lakini hata leo hii sipendi muhindi aniulize hilo swali.....................LOL
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hivi mtu anawezaje kumuuliza mwanaume mwenzake kwamba anaolewa lini............. Hizi mila bana.........
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    ahahhahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  5. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwanamke ndiye anayetoa mahari so ndiye muoaji!! haina maana yoyote kutokana bado mwanaume ndio master nyumbani na anahaki ya kumnyanyasa mwanamke. Infact watoto wa kike huchukiwa maana wanapunguza mali kwenye familia
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahahahahah
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Nisingependa kuulizwa swali hili abadan
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kama una rafiki wa kihindi au kama ni bosi wako halafu hujaoa, tarajia kuulizwa hilo swali
     
  9. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mtambuzi, "Are you married? or When are you going to be married/to get married?"
    Sasa hivyo ndivyo inavyoulizwa kwa kidhungudhungu tafauti na lugha yetu adhimu ambayo inaweka wazi kila kitu. Mimi kwa kuwa aliyeniuliza hivyo ni Mhindi, aniulize kwa Kiswahili au kwa kidhungu, ninamsamehe bure kwa kutojua Kiswahili na Waswahili. Lakini kama mwanamume mwenzangu Mswahili anailuliza "Umeolewa au utaolewa nini", reaction yangu ya kwanza ninamtia kidole....cha macho.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Collins

    Collins Senior Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama mwanaume anaolewa ina maana mwanamke ndo mtongozaji?
     
  11. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahaha! Kwani akikuuliza hivyo viungo vyako vinabadilika?
     
  12. m

    muhanga JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa mwaka 1996 yawezekana kwli alikuwa akimaanisha mila zao lakini kwa miaka ya hivi karibuni ujue anamaanisha kuwa utaolewa lini ukiona hivyo ujue kisha kutazama sana maeneo ya nyuma a.k.a makalioni..... hawana haya hao wanafumua sana vitoto vinavyojipendekeza mjini hapa... laana hiyo
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Twende mbele turudi nyuma, kwani Mtambuzi umeshaolewa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Twende mbele turudi nyuma, kwani Mtambuzi umeshaolewa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kumuuliza mwanamke wa Kiingereza kwa niya ya kuoana naye unamuuliza vipi?
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Can I marry you my sweetheart........?

    Nadhani nimekujibu mkuu
     
  17. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sasa na wao wakitalikiana hudaiana mahari?
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ah ah ah, sijawahi sikia kiinglishi icho...!
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Muhindi hana adabu!
    Kisha mshenzi kupita sana!
     
  20. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Du!
    Yaonesha una hasira sana dhidi ya wahindi!
     
Loading...