Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhindi akamatwa Dar kwa utapeli wa 30 billion shillings

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fareed, Aug 22, 2011.

  1. F

    Fareed JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Taarifa kutoka polisi jijini Dar es Salaam ni kuwa polisi wamemkamata tapeli wa kimataifa mwenye asili ya India, Prakash Shah, ambaye ameiba zaidi ya shilingi bilioni 30 kwa kuwatapeli wawekezaji wa kigeni kuwa atawauzia madini kupitia bandari ya Dar es Salaam.

    Tapeli huyu yuko kwenye mtandao wa wafanyabiashara mafia wa Tanzania, wakiwemo wamiliki wa hoteli ya Talk of the Town iliyopo karibu na Msasani kwa Mwalimu jijini Dar.

    Mhindi huyu atafikishwa mahakamani kesho Jumanne Agosti 23, 2011, kwenye mahakama ya Kisutu kusomewa mashitaka.

    Kuna uwezekano waandishi wa habari wakazuiwa wasitoe habari ya kesi hii imalizwe kimya kimya kwani tapeli huyu wa kihindi anafahamiana na wakubwa wengi serikalini.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    Well.. hivi vichwa havituumi kweli.. mara wanyama, mara madini, mara fedha .. duh!
     
  3. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Vinatuuma itabidi tuwekewe jiwe la panadol kila mkoa tunalamba tu kila siku
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    Duh................... Hivi hawa wakubwa watawatetea wangapi..??? Kila mahala kuna mkubwa
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    tunahitaji dikteta kuyashughulikia haya. Hakuna chama cho chote cha siasa nchini kinachoweza kukomesha hali hii. hata wanaopiga kelele si ajabu wanapiga kelele kwa kuwa wako nje!!
     
  6. U

    ULEVI NOMA Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa rushwa ilivyokithiti polisi na mahakamani, huyo mhindi sidhani kama atapandishwa kizimbani hiyo kesho. Na hata akishtakiwa, basi ujue hiyo kesi itaisha yenyewe kwa serikali kupeleka mashitaka mabovu kwa makusudi. Nchi hii uibe laki tatu au milioni 3 utafungwa jela, lakini ukiiba mabilioni hakuna wa kukufunga.

    Mnabisha? Nani ameshitakiwa kesi ya mabilioni ya shilingi akafungwa jela. Labda kuwepo shinikizo la kisiasa kama kesi za EPA.
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu kweli ni vyema wakafanya hivyo ili kupunguza maumivu. Huo ni mnyukano!! Watakamatana, watatajana, watadhihakiana, watabomoana, watahujumiana, wataumbuana lakini mwisho wa siku Tanzania yetu itasimama na mali zetu zitarejea mikononi mwetu.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu haswaaaa. Nchi hii inahitaji utakaso wa maji na moto!! Jamii imeharibika hakuna cha chama wala nini. Chama chochote kitakachokuja na kutawala katika jamii hii isiyo na utakaso mambo yataendelea kuwa yaleyale.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Sijasikia kashfa ya mabilion ya shilingi tanzania bila muhindi kuhusishwa.
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu madini nayo yatarudi!!??
    wanyama wetu je??


    nchi hii ina hitaji mtu kama hiyo avatar yako
    kama unamjua vizuri mkuu utakuwa umenielewa
    kama humjui sema tu nikupe wasifu wake!!!
     
  11. f

    fakifuge2000 Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  12. f

    fakifuge2000 Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama anawaibia analeta hapa nyumbani na waswahili mnapata ajira tatizo liko wapi?mbona vigogo wanaiba wanapeleka nje ya nchi hawawekezi hapa tunakosa na ajira...ipi nzuri?
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi tunaelekea wapi kila kitu shida na wizi
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,320
    Trophy Points: 280
    Nchi hii kuna siku tutasikia "wananchi wa wilaya moja mikoa mikoa ya kusini wameuzwa wote huko Uarabuni bila ya wao kujua na sasa zinasubiriwa meli za kuwasafirisha. Deal hilo limewezeshwa na kigogo mmoja serikalini akishirikiana na mfanyabiashara mwenye asili ya kiasia"
    Huko ndiko tunakoelekea.
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Sinema mpya tena stelingi AJAY,kumbukeni stelingi huwa hafi atashinda tu.
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    Itokee mara ngapi...??? Si tunakoelekea..........TUSHAFIKA HUKO......... Kwani Loriondo kule mbugani ukiingia simu yako ina sema umeingia wapi..???
     
  17. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    j
    <br />
    <br />

    Tangu lini mhindi akaweka hela zake Afrika unaambiwa maisha yao ni triangle, yaani kimwili na kibiashara wako Afrika kidini kimila kiutamaduni ni huko India hifadhi ya raslimali fedha madini nk ni Ughaibuni upo hapo.
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu nikuhakikishie kuwa namjua vizuri sana. Huyu ni role model wangu. Nimefika hadi Burkina Faso (Zamani Upper Volta - Dot com hawaijui) na kutoa heshima zangu kwake. Namchukia Compaore hadi hivi sasa ninapoandika hii post. Huyu alikuwa kiongozi wa kweli mali yake ilikuwa gitaaa na baiskeli vingine vilikuwa vya nchi. Need I say more
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu hawa watu ndio maana Mtikila alitaka kuwashughulikia. Wanakula taratibu wala hawajionyeshi!! Hawajengi nyumba hapa TZ wao wanwekeza Canada na UK. Wanajifanya kuendesha viduka vya kuuza viungo vya pilau kumbe wanatupiga mapesa yetu kwa kushirikiana na viongozi wetu. Wanajifanya wanatafuna tambuu huku wamevaa hovyo kumbe wanamung'unya mali zetu!! Mimi si mbaguzi lakini siwapendi wao na viongozi wetu wanaoshirikiana nao.
     
  20. p

    plawala JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Genarali Paul Kagame
     
Loading...