Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhimili wa tatu utawaliwe na mwanamke

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ngalaiyoki, Nov 11, 2010.

  1. N

    Ngalaiyoki Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hatimaye chama kimeaua mhimili wa tatu utawaliwe na mama. Wametumia kigezo kipi kumondoa mama wa Peramiho? Basi njia iko wazi kwa Wakili Msomi
     
Loading...