Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mhhh!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jonogomero, Mar 4, 2012.

  1. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo nilikuwa pande za kijenge, arusha. Ni kawaida watu kuwa na simu zaidi ya moja yaani simu mbili mpaka tatu. Sasa kuna jamaa ana wallet ( yaan pochi) mbili. Sasa nkajiuliza kwa nn ana pochi mbili aisee, je ana hela nyingi au? Mi sijaelewa
     
  2. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazima atakuwa ni police huyo
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Moja ameiiba au kanunua anataka kubadilisha
     
Loading...