Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhhh!!! nishakuwa mgeni JF...... NWY, Hongera Mr, Rocky...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by First Born, Dec 2, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mkuu nimeona baadhi ya changes especially mabadiliko ya avator yako,, kiukweli imekaa vema saaaana.. big up broo

    bado niko busy lakin naikumbuka sana chama changu

    misss you alot
    tchaoo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:peace:
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    what.....!!!
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nini jamani???????????
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nadhan mimi ndio labda mgeni wa izi lugha za huku. Sijaelewa kitu!
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    FM Academia:

    Tupo hapa leo.
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhhh....!!!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    Heineken......

     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kumbe hata wewe hujaelewa? Kazi ipo.
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    SL sijaelewa ndo maana ningekuwa kwenye pc ningetoa mchangao wa mwaka lol
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unamiss jinsia kama yako? Hongera
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ukielewa unifafanulie na mimi nitoe mchango wangu...lol
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Kombora.......... wapi mama ya Pireta.... ukuye tubomoe muziki mpaka juzi asubuhi..... Mama Lili Wa flawa, mama la pesa mingi..... Ukuye ukuye bilaki ya womani toto la mufalme..... Ukuye ukuye!!!!
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Natafakari hapa maana yake siipati kabisa
    Kila nikiangalia naona nyota nyota tuu na kihindi hindi
    Ahhh bana ngoja aje atufafanulie
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Asprin kumbe na wewe umetokea Katavi? Duh. Kaaz kwel kwel!
     
  15. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,578
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    hili sred linahusu nini exactly?
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimepita hapa Source; Mamndenyi
     
  17. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    Usijali mkuu ni mambo ya kawaida tu, si unaelewa kuwa maisha ni kama gwaride, unaweza ukawe mbele kabisa ya mstari lakini amri ikitolewa au mwelekeo kubadilika unaweza ukajikuta wewe ndiyo wa mwisho ukitazame visogo vya wenzako.
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Sijui na mimi najiuliza sana inahusu nini
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wapi Asprin mutu ya pakee mingi, mutu ya mwili mukubwa....Pedesheee PJ mutoto ya Arusha mutu ya cheni mingi shingoni...Wapi mama Preta nakati ya Lubumbashi nafasi ya biloko nangai napesi nayozalaki ebitoko...Wapi mama Blaki Womani epasi epasi enzali nayo ekute...Wapi Papa Rocky mutu ya madini mengi nakati ya Arusha batoto ba mujini baNa kulilia...
     
  20. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie hamuelewi kama hapa ni Chit-Chat
     
Loading...