Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhhh kweli kikwete karudi mwanza!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BONGOLALA, Oct 21, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    ktk hali ya kutapatapa ccm imeamua kurudia kampeni ktk sehemu zinazoonekana ku support upinzani. Tatizo ni kuwa mwaka huu haswa wa vijijini wamechoka na ccm!tujiulize mimi na wewe tutapata wapi sh 40 000 za ku renew driving license,kutoka ada ya zamani sh 10 000 Motor vehicle license mwaka 2000 ilikua sh 20 000 leo sh 150 000 mpaka laki 3. licha ya bei ya dizeli.etc yapo mengi sana ya kuumiza kichwa
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mi si niliwaambia jana..Anarudi Mwanza..hahaaa JK beki hazikabi mwaka huu mipira inagonga besela kila dakika
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 2,493
    Trophy Points: 280
    Anapelekwa pelekwa tu kama gari bovu hata washauri wake wamepoteza dira wanafuata upepo wa Slaa kesho aende tena Mugumu nasikia nyomi ya huko ni kama Mwanza.
     
  4. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anakaribishwa ila dr ni kiboko yao
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huko mwanza sijui anaenda kuahidi nini tena! Au atarudia ahadi alizozitoa majuzi? Au ndo anakwenda agenda zake za kulalamikia udini na ukabila!?
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aaanze upya maana ni kama watanzania hatuja masikia wengi tunaenda kuangalia wasanii maana hatujawahi waona live
     
Loading...