Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhhh!!! Kweli hatuna rais!!!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Brandon, Oct 18, 2010.

  1. B

    Brandon JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilikua naangalia taarifa ya habari ya ITV nikajikuta nimepatwa na hasira sana. siku zote najua jk brain yake haipo ok ila leo kadhibitisha asilimia mia kuwa there is a nut missing.

    yaani alikuwa anaongea as if yupo kwenye mipasho ya taarabu eti ANAPONDA UZINIFU NA UVUNJIFU WA AMRI YA SITA YA Dr Slaa. nikajiuliza kichwani hivi hayo yanatuhusu nn ss raia. ss tunataka atuambie yy atatufanyia nn personal affairs za watu ss hazituhusu. kwanza yy ni mchafu kuliko hata anayemsema.

    kwakweli busara zake ni 40%. housegirl wangu mwenyewe hana elimu lakini amemshangaa sana.

    by the way,mi si mwanachama wa chama chochote ila kura yangu aisahauuuuuuuu.
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mh kumbe alitamka maneno "amri ya sita ya Slaa?" Sikupata kipengele hicho! Anyway, kwa ufupi ameishiwa sera na ahadi hewa, hana jipya!
     
  3. C

    Choveki JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Brandon, Unajua Elimu haiongezi busara au hekima ya mtu. Hawa mahouse geli wengine wanabusara na zinachemka kuliko vilaza wetu wengi tu, tatizo ni kuwa walinnyimwa hiyo nafasi ya kuendelea na masomo yao kwa sababu moja au nyingine, ila sababu ya msingi ni kuwa taifa (au tuseme uongozi wa taifa )ulishindwa/uliwaacha wa losti tu/taifa halikuwajali raia wake vizuri.
    Ingekuwa kuna haki wengi wao wangeweza hata kuipeleka serikali mahakamani kuishtaki kwa kushindwa kuwapatia elimu japo ya watani!
     
  4. B

    Brandon JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You are very right kabisa.
     
  5. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hana jipya kabisa ameishiwa sera.
     
  6. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi nyie JK mnadhani yukom sawa kabisa? mbinu zenyewe za kampeni mnaziona mpaka akina shehe yahya na vitu vingine vya kijinga jinga tu. eti machinga complex kila wilaya hiyo moja imechukua muda gani eti jamani, jamaa anaahidi kama remote bila kufikiria akibonyezwa ana act.
     
  7. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hayo maneno alisema lini? au ndo kampeni zetu za kibongo maana nakumbuka visu vya CUF! Sijui yaliishia wapi,na mpaka uchaguzi upite tutasikia mengi,:A S thumbs_up:
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Has he ever talked sense??
     
  9. P

    Preacher JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakati wa kampeni anazungumzia habari ya "kuvunja amri ya 6" na kuwa "zinaa ni haram" - yaani anaudhi sana - watu wamejazana uwanjani halafu anakuja na issue za uzinzi - halafu still anasema eti "hospital ya mwananyamala ataifanya iwe ya rufaa" - na kila wilaya itakuwa na hospital yake - AMESAHAU KUWA HAYO NI MAMBO AMBAYO NI YA KAWAIDA SANA KUFANYWA NA SERIKALI NA SIO SERA -

    Mbona haongelei - MADINI YETU YANAVYOIBIWA? MBONA HAONGELEI RICHMOND? ----------- hana JIPYA KABSAAAAAAAA - KWA KWELI APISHE WENGINE JAMANI ..............OH! ANATUAIBISHA SANA WATANZANIA
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Rais msanii, Rais anacheza kiduku, Rais anacheza bongo fleva - unategemea nini hatma ya nchi yako?
     
  11. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    na cha kushanganza wapo baadhi yetu mimi nawaita MAZUZU wanamshangilia huu upupu.
     
  12. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Japo huoni mantiki ya ujumbe wake lakini haijuzu kumchagua Rais mzinifu, uzinifu ni moja ya dhambi kubwa kwa dini zote na kwa waislam adhabu yake ni kifo. Uzinifu huleta ufukara wa mali, magonjwa na mabalaa. Ukimchagua kiongozi mzinifu kuna hatihati nchi kutumbukia kwenye mabalaa na ufukara wa kupindukia. Tumia akili yako vizuri rudi kwenye maadiko matakatifu then fanya maamuzi ya busara.
     
  13. M

    Munghiki Senior Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Te te te teh Jk na Slaa nni mchafu te te te teh heri ya Slaa yye jk anawake na vijike vingapi?the guy is totally insane pole jk.
     
  14. B

    Brandon JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Give me a break Sokomoko! dhambi unaiona ni uzinifu tu? ameiba pesa ngapi akishirikiana na mafisadi wenzake? amedhulumu uhai wa watu wangapi? amepoteza uhuru wa watu wangapi? yy pia amezini na watu wangapi?

    kila mtu ana dhambi,hakuna aliye msafi. sisi tunataka sera sio porojo zisizo kua na maana.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  16. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Never
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  18. R

    Renegade JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Huyu Mtu sijui kwanini anang'ang'ania urais? Sioni kama ana ajenda yoyote ya Maana kwa Watanzania.
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    orait, kama nimekupata sawasawa, unawaeleza waislamu wenzako?
    Kwasababu mimi sio mwislam wala mkristo, wala swala la kiongozi gani anamvulia chupi mkewe/mmewe au hawara halinihusu, sio kidini tu, pia kiitikadi. As far as the man/woman has demonstrated kuwa ni mtu makini, mtu mwenye maono, mtu anayefahamu umaskini wa mtanzania hautatuliwi kwa kauli mbiu n.k n.k. Mtu huyo nitamfikiria kumpigia kura yangu.
     
  20. M

    MJM JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo hiyo mijizi iliyotuibia yote EPA, Richard Monduli, Meremeta, Kagoda, Deep Green, Nk. orodha ni ndefu siyo dhambi ila kudhini tu? Kwani yeye nani kampa haki ya kuchukua nafasi ya Mungu kuhukumu? Mamlaka yake yako kwa hayo majizi ayashughulikie asichukue nafasi isiyo yake
     
Loading...