Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhhh haya ya chadema ......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kakini, Apr 17, 2011.

  1. k

    kakini Senior Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO(CHADEMA) ni cham chenye haki zote ya kukamata dola kwa kuwa na watu makini na wenye uelewa mkubwa wa maendeleo ya nchi yeu kwa ujumla

    Kweli katika ahadi zao ni katiba mpya CHADEMA HAKIPO MADARAKANI ila katika siku100 walizo ahidi zimetimia na swala la katiba linafanyiwa kazi na mazuzu wenye magamba

    mimi binafsi nakiunga mkono chadema na hapa nilipo kuna kundi kubwa la watu kama milioni 15 wako nyuma ya chadema
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huo ndio ukweli. wenzetu hawakuweka suala hilo kwenye ilani yao lakini wanalitekeleza. sijui kwanini waliandaa ilani yao, bora wangekiri tu kuwa ilani yao haitekelezeki na wakubali kuitekeleza ya CDM.
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kakini u made my day
     
  4. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Walikuwa hawana Ilani. Mgombea wao walikuwa anaropoka tu chochote anachojisikia kufurahisha umati halafu ndo kinakuja kuchukuliwa kuwa ni ilani. Kama unayo nakala ile ya awali waliyozindua eti ni Ilani ya chama fananisha na ahadi zao wakati wa kampeni.

    Kwa mfano, Magembe aliwahi kukaririwa na tv zote na magazeti kwamba ccm ikichaguliwa itatoa elimu bure kuwanzia chekechea hadi chuo kikuu. Lakini kwenye ilani yao ya awali haikuwepo na hata mwanzo wa kampeni zao walikuwa wakiponda hiyo sera kwamba eti chadema hawataweza kuitimiza. Lakini dakika za mwisho walipoona mambo magumu wakairukia
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kinyesi!
     
  6. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema waliahidi kuanza mchakato wa Katiba Mpya ndani ya Siku 100..,CCM wamechakachua wameanza mchakato wa Kureview katiba ndani ya siku 100..!
     
  7. n

    ngwini JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna ubaya kwa chama tawala ku2mia sera za CDM wakuu?
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hakuna ubaya mkuu. Ukizingatia kwamba wao hawana dira.
     
  9. k

    kakini Senior Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna ubaya ni vizuri sana kwa mstakabali wa maendeleo yetu sote ila inaonaesha ni kiasi gani CDM wako dedicated na maendeleo than magamba maana magamba wao namskia NAPKIN NAULI anasema wao wamependekeza swala la katiba asifikiri anaongea na watu wenye ufkiri kama wake
     
Loading...