mhh nimechoka wala sijafika mbali?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bidodo, Apr 3, 2013.

  1. b

    bidodo JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2013
    Joined: Jan 16, 2013
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ya mbali yashanichosha sijafika mbali mienzi kadhaa tooo. Naogopa kumwambia nimechoka siwezi tena sijui itakuwaje wadau ushauri. Si atanichukia maana kanambia hawezi kuowa tena nikimuacha. Kasema nitamuumiza sote tunasoma ila nchi tofauti mwenzangu afrika mie nje.sasa sijui itakuwaje mii siwezi nishachoka mapenzi ya simu na email. Wadau usahauri please nifanyaje si nitamuuwa mtoto wa watu au anadanganya maana tumependana on the phone and fb lakini tunajuana nyumbani
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,851
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Kaa utulie wewe mbona mimi niko mbali huko unakoita nje ya nchi zaidi ya mwaka sasa lakini mambo yanaenda.Kila mtu anaamini kuwa hakuna anae-cheat.Umepata wa kukuzuzua chuoni eti??utajuta!!Shauri yako.
     
  3. e

    edi-kusini Member

    #3
    Apr 3, 2013
    Joined: Dec 2, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waswahili(wahenga) cio wapumbavu hata kidogo. Wana-uzoefu mzito wa muda mrefu kuhusu masuala ya maisha.Walisema,fimbo ya mbali hai-ui nyoka. Ulivyoumbwa utavutiwa na kukitumia kile kilichokaribu yako.Matumiz y cmu na email yko limited kwny mambo fulani tu.Kwa 7bu unadai umechoka,mwambie ukweli,mungu na mimi tunawpend wtu wakweli. Hawezi kufa,huko kutokuoa tena
    ni defence mechanism tu ili u-come down.Uliumbwa alone fuata hisia zako,cio
    dhambi,huvunji sheria.
     
  4. b

    bidodo JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2013
    Joined: Jan 16, 2013
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I know ila mimi na yeye tumependana umo umo fb simu japo tunajuana home BHULULU ndo maana ata mie siwezi jua anafanyaje uko ila mie sina mwanamme nimechoka too
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,851
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Kwa nini uchoke kama umenuia?
     
  6. b

    bidodo JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2013
    Joined: Jan 16, 2013
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok thanks for advise edi-kusini umeona ehh mapenzi ya mbali tabu nimeona. Nilijaribu nishashindwa njiani japo kijana ni mtu mzuri too kwa tabia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2013
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha duuuh maneno hayo hata kwenye kanga yapo...ukimuacha atatafuta mwingine ataoa tu na hv mpo mbali anamega wengine huku may be am not sure ila anakupa moyo hahahahah....fanya matendo kata mawasiliano nae as action speak so loud....atajisepesha fastaaa
     
  8. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2013
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Umekutana nae online, how secured are you?waweza subiri ikala kwako, la muhimu weka mguu moja nje mwingine ndani ili hata ukifika ukikuta hali sio usiumie
     
  9. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2013
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,558
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    vumilia, kila mtu angekuwa hivyo hakuna ambaye angesoma mbali na mwenzake.
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,851
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Naona unatafuta justification kwa ulichoaamua,kila la kheri!
     
  11. 2013

    2013 JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 5,613
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 48
    kwakweli 'fimbo ya mbali haiuwi nyoka. Haina kurremba hiyo. kama vipi mteme tu' . but first Listen to your heart before you tell him/her goodby.
     
  12. Junior R

    Junior R Senior Member

    #12
    Apr 3, 2013
    Joined: Mar 20, 2013
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    ETI NIMECHOOOOKAAA!!!
    Unadhani umekua wa kwanza kusoma nje eeh! .Hata mimi sa hivi ndo natoka ofisini so unaweza jua niliko (GMT-5) ila mpenzi wangu yuko Tz na tunawasiliana vzuri tu na tunapendana sana. Wewe nadhani hujitambui na unahitaji maombi. Kwani huko ulipo umeenda kutafuta mpenzi au ni maisha ndo yamekupeleka huko.Acha uzuzu wewe!!!
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,851
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Afadhali umenisaidia kumpa za uso,hata mimi nimemwambia amezuzuka sehemu,anataka kutufanya hapa watoto
     
  14. b

    bidodo JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2013
    Joined: Jan 16, 2013
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hamutambui miii sijaja kutafuta maisha tooo ila mkaazi wa nje hata nikienda home naenda kusalimia too na kurudi.ndo maana naanza kuchoka maana sijaja huku kusoma tooo naishi huku na familia na maisha yangu sana huku Junior R
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2013
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 2,973
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    mapenzi ya mbali yanachosha kama hayana malengo yoyote yale.mwisho wa yote,mmoja inabidi a sacrifice,am join mwenzie.hiyo ndio solution.kuliko siku zinaendamnyie ni mawasiliano tu.kama wewe umesema unaishi nje ya nchi.onana nae face to face mjadiliane
     
  16. John L. Mihambo

    John L. Mihambo Verified User

    #16
    Apr 3, 2013
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kwahiyo unachotafuta hapa ni nini hasa? Mimi naona sijakuelewa labda!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Ablessed

    Ablessed JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2013
    Joined: Mar 19, 2013
    Messages: 4,587
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwani si ulimpenda au. Manake huku nje bwana kumpata choice yako utata kwelikweli. Nimeona na ninawaona wadada wengi wanahangaika sana. Sasa kwanini ulimkubali ilhali wewe unaishi nje. Mi nadhani unakitu zaidi ya haya maneno ya kusema umechoka. Kama kweli inatoka moyoni mwako poa fanya kwa kadri ya nafsi inavyokutuma. Kuwa nje au tz sio sababu ya uchovu au doc itakua vigumu yeye kupata labda , nauliza tu. Unajua kuna umri watu wengi wanakukimbiza lkn ukipita utaja chagua wa ajabu hadi nomaa kumuintroduce we acha tu . Tena kama mnafahamiana toka bongo huyo mbona mzuri mno. Ushauri wangu fuata nafsi yako inavyokutuma.
     
  18. b

    bidodo JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2013
    Joined: Jan 16, 2013
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie mdada but asante kwa ushauri kwani wewe unaishi nje. Swali wewe unaonaje vijana wa nje unawaamini maana ukiishi kwa sie wadada wengi hatujui hasa wanaume na tabia zao maana kila mtu na maisha yake. Ablessed
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2013
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 12,742
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    una tatizo kubwa zaidi ya hili tunalolisoma hapa!
    muulize aliyenielewa akwambie una tatizo gani!
     
  20. b

    bidodo JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2013
    Joined: Jan 16, 2013
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nieleze wewe hilo tatizo Ablessed ndo maana nimefika hapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  21. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #21
    Apr 3, 2013
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 2,757
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Yeye sasa hivi "Matawi ya juu" bana!.
     
  22. Kamanda Kazi

    Kamanda Kazi JF-Expert Member

    #22
    Apr 3, 2013
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 2,619
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Endeleeni kudanganyana na hadithi za Bulicheka na Sindibad!!! Mkichoka anzeni hadithi za 'hapo zamani alikuwepo sungura na fisi..'!
     
  23. G

    Gabriela1 Member

    #23
    Apr 3, 2013
    Joined: Apr 2, 2013
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wa aina yako huwa siwapendi, Kwanini usimuambie mtu ukweli? kama distance inakushinda unasema, au humpendi tena,unasema. Si kumfanyia action wakati mwenzako anakupenda. Action ni nzuri kwa mambo mengine but si hayo. its best kufunguka,
     
  24. wamogori

    wamogori JF-Expert Member

    #24
    Apr 3, 2013
    Joined: Mar 20, 2013
    Messages: 889
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 16
    Kuna wakati hasa ktk mazingira magumu unapaswa kufuata kichwa na kuusaliti moyo wako ikiwa itafika mahali vikatofautiana, ila unapaswa ujiridhishe kuwa hutakuja kujutia uamuzi wako.
     
  25. Gefu

    Gefu JF-Expert Member

    #25
    Apr 3, 2013
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    ....mpe za uso kiongozi, eti nimechoka ! kama angekuwa mkeo je ??
     
  26. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #26
    Apr 3, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 6,878
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 48
    hakika, nami sitaki kuwa sehem ya conc yake
     
  27. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #27
    Apr 3, 2013
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,399
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    kweli bana mapenzi ya long distance uzushi tuu...mwambie mie ninechoka na siwezi kupoteza muda kwenye fb.
     
  28. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #28
    Apr 3, 2013
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 22,717
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 83
    mbona mimi nipo Mongolia na yeye yupo Yaeda lakini tunapendana.......? nimekumiss halafu ujue....
     
  29. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #29
    Apr 3, 2013
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,717
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anae penda kikweli hachoki kuvumilia.
     
  30. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #30
    Apr 3, 2013
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,051
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Kwan unaishi wap?
     

Share This Page