Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhh bunda wakarabati ofisi kwa sh 111M

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Mar 6, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    Aggrey mwanri ameagiza uchunguzi ufanyike kubaini ufisadi ktk ukarabati ya ofisi ya mkurugenzi halmashauri bunda.eti sh 111Milions zimetumika wakati kuna shule watoto wanasoma jengo moja madarasa mawili
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kipi wanachunguza hapo?hawajui gharama za maisha zipo juu au wanafanya mzaha,inawezekana ikawa ni gharama sahihi au si sahihi,inapaswa ujue jengo lenyewe lipoje ni ghorofa au ?nakshi gani wameweka?wametumia bati za kawaida,zile za sauzi au vigae?je ,mafundi ni wa bunda au wametoka nje ya hapo then ndo tunaanza kuhoji,anyways ngoja mkurugenzi afanye research kwanza kwani no research,no right to talk.
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kipi wanachunguza hapo?hawajui gharama za maisha zipo juu au wanafanya mzaha,inawezekana ikawa ni gharama sahihi au si sahihi,inapaswa ujue jengo lenyewe lipoje ni ghorofa au ?nakshi gani wameweka?wametumia bati za kawaida,zile za sauzi au vigae?je ,mafundi ni wa bunda au wametoka nje ya hapo then ndo tunaanza kuhoji,anyways ngoja ifanyike research kwanza kwani no research,no right to talk.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nothing to cheer! Uchunguzi, report watajitunzia wenyewe!
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ngoja tusubiri tuone matokeo
     
Loading...