Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimu anae kuheshimu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 21, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wanandoa nimeona hili sasa ni kansa ya jamii
    hivi ni kwanini unaamua kumcheat mwenzio wakati mwenzio\
    hana hata hilo wazo kama kuna tatizo mnashindwa kumalizana\
    je kutoka nje ya mahusiano ni soln ya matatizo....hapana
    jaribuu kujitunza hata kama uliwahi kufanya acha tafuta soln ya
    matatizo yako na si kuongeza matatizo kwa kufikiri unapunguza matatizo
    nawatakia mahusiano mema wana ndoa/waachumba n wote watarajiwa

    XMASS NJEMA
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kua uyaone Pdiddy!

    Mi nijuavyo ni kwamba wewe uko single, na ndo maana kipindi fulani majuzi hapa uliomba kwa mods kuwe na jukwaa la kutafuta wachumba hapa!

    Kucheat ni matokeo ya mambo kadha meengi ndani ya ndoa, ambayo hayaelezeki hapa..(kucheat unakoongelea nadhani unamaanisha kwa both sexes!)...Unaweza usielewe vizuri sasa na kumlaumu mwanandoa, hadi utakapokuwa kwenye hii taasisi.
    Well, see you there!(when you get married)..!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    paka jimmy mi niko kwenye ndoa miaaka 2 sasa mkuu....
    hilo bado lisiwe sababu ya kutoka nje ya ndoa ama hata ukiwa na mahusiano na mwenzako/uchumba jifunze kutocheat
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    What is this animal-thing called 'miaka miwili"

    You are just a beginner dear...loong way to go!

    Na nyie vijana wa siku hizi utakuta bado hujaamua kuzaa for all that period...kwahiyo bado mapenzi ni motomoto...bado hujaziona kero!

    Iam not a crusader for cheating, na naogopa sana hii kitu, lakini i just beg you to be silent on this matter till when you get perfectly brewed!

    Thank you!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!mpwaaaz naona unatishia sasa....
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    eeeh eeh eeeh!
    brother namna hii vijana watakuwa hawapeleki posa:D
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    wacha nibaki single kwa maoni hayo mmhhh
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jaribu kuwa siriaz kijana.sasa hivi unaandika hivi:
    wakati bandiko lako la kwanza uliandika hivi:

    unajidhalilisha sana ndugu!POLE
    usitumie ile dhana ya WHERE WE DARE TO TALK OPENLY kuexpozi udhaifu kama huo,AM I CLEAR?
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hapana kwako tu bana, wengine nje ndio suluhisho!

    ...vipi kama tatizo ni kutokutosheka? (njaa inauma, kiu haikatiki!)
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Geoff:
    Hakuna haja ya kuongea kufichaficha hapa(i know what you are heading to, young broda:D).
    Lakini, spade lazima iitwe spade! and we should not decotare too much this marriage/relationship-thing!..Ndoa ni msalaba bana!
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...na kweli,
    maji moto hayapozi kiu, kama picha ya samaki isivyo kitoweleo cha ugali!
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2009
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    una utani na wapare nini?
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    duh!duh!duh!
    I AM FIINISHED:)
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duuu! kazi ipo! EE Mungu tusaidie.
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuonja onja matunda ya dunia! Kila tunda lina utamu wake kaka!
     
Loading...