Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa wa monduli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Daema, Apr 17, 2012.

  1. D

    Daema Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani nahitaji kuwasiliana na bwana lowassa lakini kama kwaida appointment na vigogo mwaka hadi mwaka humpati mwenye namna yoyote ile anisaidie si lazima nimuone face 2 face hata kwa mail au text
     
  2. D

    Daema Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani nahitaji kuwasiliana na bwana lowassa lakini kama kwaida appointment na vigogo mwaka hadi mwaka humpati mwenye namna yoyote ile anisaidie si lazima nimuone face 2 face hata kwa mail au text
     
Loading...