Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa Sugu atakuwepo East African Radio from Saa Saba Today

Discussion in 'Celebrities Forum' started by VoiceOfReason, Jan 18, 2011.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Listen if you can
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Clouds ni wajinga, eti hadi leo wanaendeleza mabifu ya enzi za ubongo wa fleva
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tupa kule
     
  4. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    East African Radio haishiki tena kama kuna ambae atasikia please atujuze what did the he say.... Sababu walisema baadhi ya maswali watakayomuuliza ni je ameshachukua Shangingi lake, na je anaonaje akichukua second hand kwa wabunge waliopita ili aweze kusave pesa
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mh. Sugu anasema anti virus zitaendelea kutoka hazitaisha ni ukombozi, Itakuja pia anti virus plolitical version watachana issues mbalimbali kama vile mgao wa umeme nk.
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    shukrani mkuu mimi huku Radio haishiki kabisa... please tumwagie nondo
     
  8. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Anamchana Ruge kwa kuwanyonya wasanii. Amefichua kunafungu lilitolewa kwa wasanii na kuliwa na wajanja hivi sasa Waziri Nchimbi anachunguza waliokula fedha za wasanii. Pia anazungumzia studio iliyotolewa na rais kurudishwa kwa wasanii na iwe chini ya chama chao TUMA, kama kweli rais hajampa rafiki yake studio hiyo.
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu any more news
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ndio imeishia hapo tu?..... ina maana ilikuwa fupi mno kihivyo?
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sidhani sababu kina Zembwela walimwabia muendesha kipindi aulize kuhusu mashangingi kama sugu ameshachukua la kwake na kwanini asitafute la second hand
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sasa zembwela mtu wa midundiko mlitegemea awe na uwezo wa kuuliza maswali ya msingi?,.....ile redio hamna kitu kabisa...wao wapige muziki tu basi...nadhani labda angekuwepo yule jamaa Sebo, labda anemuuliza maswali ya msingi kidogo.
     
  13. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi Zembwela nae siku hizi ni mtangazaji? Ni yule comedian ama majina yanafanana?
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hapana ndugu Sugu aliitwa kimuziki zaidi, kwavile kina zembwela ndio walikuwa wanamaliza kipindi chao wakamuomba muendesha kipindi aulize haya maswali...., sasa kabla kipindi hakijaanza redio ikawa haishiki tena am sure ni mengi wameongea... kwahiyo naomba mwenye data atujuze
     
Loading...