Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa samwel sita aluta continua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Novatus, Dec 8, 2010.

  1. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natoa pongezi nyingi za dhati kwa wewe mzalendo wa kweli. mapambano ya UFISADI yaendelee hata kama kuna mbinu za kukunyamazisha. Hivi hawa mafisadi wanaona kila mtanzania ni mjinga? It is enough lazima dawa itafutwe tukomeshe udhalimu huu
     
  2. m

    mams JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ninachjua akiendelea na msimamo kama alipokuwa spika basi watampotezea asilani na hatutomsikia tena
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Watampoteza kwenye uwazili na sio kwenye ubunge
     
Loading...