Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa on facebook, please add as a friend

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Elizaa, May 29, 2011.

  1. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Siwezi kumuadd awe rafiki yangu, urafiki ni kujuana na kubadilishana mawazo, kushauriana n.k, sasa huyu mawaziri wake tu hataki wamshauri sasa mimi atanifaa
     
  3. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na wewe pia hujalazimishwa kumuadd
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    naona ameamua kushika usukani mwenyewe baada ya nape kushindwa kuliendesha gurudumu huko fb, haya bwana! nitam poke baadae!
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hell NO, sina marafiki mafisadi na wala sitoweza kuwa na rafiki mafisadi kama huyo Kikwete aende zake mbele waliompigia kura ndio wamu-add but not :A S 103:
     
  6. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hamuoni ni vizuri amekuja karibu zaidi na wananchi wake mumueleleze matatizo yenu bila chenga, yaani hapa ni direct hakuna walinzi wala bodyguard. We mu add then mueleza kile ulichonacho ndani ya moyo.
     
  7. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwambie aseme married to who hata kama wapo wengi awataje tu.
     
  8. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    "National song" ndio mwimbo gani? Kwenye arts/entertainment zake anasema anapenda "national song."
     
  9. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umeona eee, endelea kusona utaona zaidi
     
  10. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nimeangalia nna dought kuwa sio yy kuna watu wanacheza na jina lake
     
  11. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naomba mungu asaidie kwamba kwenye red ulikuwa unamaanisha 'doubt' ili ilete maana.
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mheshimiwa ndo nani?
    ana heshimiwa na nani?
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Interested in Men and women
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Me hata sielewi.....
     
  15. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Anatakiwa ajiunge huku ili aje kupata majibu ya msingi kwa ajili ya kutatua matatizo ya raia wake
     
  16. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    HANGOVER mbaya sana, sasa huyo fisadi tunamuadd wa nini kwenye facebook zetu. Encourage pepole to join JF wapate cha mtema kuni maana wanacheza huko uraini waje wapate habari zao humu ndani.
     
  17. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Harafu huyo kweli ni mheshimiwa kweli au?Mbona akisha post mada hajibu tena anaingia mitini?.Kazi inabaki kwa wanaojipendekeza.Utasikia ...hakuna tatizo baba yetu....mwingine ondoa shaka mzeee.Kwa ujumla weng wanashindwa kuchangia mada husika kwa hisia za kweli.Badala yake wamekalia unafiki tu.
     
  18. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimepita pale nikanote vitu fulani Naomba angalia Hii kitu niloattachi Untitled.jpg
     
  19. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hah hah hah hah! muhesimiwa anatumia free facebook ya vodacom? mweeeh! kweli kazi tunayo! naona anachakuandika zaidi ananukuu misemo ya watu.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    ngoja nimsaidie kujibi hilo swali la kwanza
    kina salama labda wapo wengi kwa hawezi kuwaweka wote hapo FB
     
Loading...