Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa nzota atiwa hatiani na sasa anaelekea jela

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FDR.Jr, May 22, 2009.

  1. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    HTML:
    
    
    mheshimiwa henzron mwankenja wa mahakama ya kisutu amemtia hatiani mheshimiwa mwenzake nzota kwa kesi ya kudai na kupokea rushwa. Waliopo kisutu waende kazini kwa picha na habari zaidi.
    Kazi ni kazi muraaa! Mwankenja anastaafu na kichwa cha mahakama yenyewe kwa sentensi!!!!
     
  2. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio nani huyo na ametiwa hatiani kwa kosa gani?
     
  3. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Unajua huyo Jamillah Nzota alikula hela na kumwachia jamaa mmoja ambae ushahidi wote ulimuonyesha kwamba alimlawiti mtoto mdogo wa kiume. Toka siku hiyo nikamuombea alipe kwa hili baya alilolifanya. Hatimae Analipa kwa ubaya alioufanya.
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    naomba kuelimishwa , Nzota ni nani?
     
  5. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ana title gani? Ni hakimu wa mahakama gani?
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Huyu Nzota ndiyo hakimu yupi na anasikiliza kesi yanani iliomfanya kamatwe kwa rushwa??
     
  7. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hakimu mkazi wa mahakama ya temeke jijini dsm, alikamatwa last year kwa mtego wa pccb huko whitesand alikokuwa ameahidiwa akachukue mpunga wake.

    Kesi ikaletwa kisutu mbele ya mh.mwankenja wa mahakama hiyo.
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kula na kulipa ni mtindo wa kisasa. Lakini wakimfunga atapelekwa gereza gani maana si atakutana na wamama aliowapiga mvua
     
  9. D

    Dawson Member

    #9
    May 22, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakimu Jamila Msota aliyekuwa anatuumiwa kuomba na kupokea rushwa ameukumiwa leo asubuhi kwenda jela miaka kumi na moja aliyeongoza jopo la mahakimu kutoa hukumu hiyo ni Hakimu Estron Mwakenye
     
  10. mucadam

    mucadam Member

    #10
    May 22, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thats good, wafundishwe adabu.
     
  11. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Daah! Mvua 11 si mchezo. Alishindwa kuwahonga hao maakimu?
     
  12. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mhh hukumu yake mbona ndefu sana jamani duuuh!
     
  13. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2009
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Wafungwe pia na mahakimu wengine wanaopindisha sheria na kufanya favouritism kwa mafisadi. Km wale wali handle case ya the late Ditto and still living Chenge.
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...naamini ratio ya mahakimu wanawake dhidi ya wakiume ni ni ndogo sana. Linapokuja suala la kudai na kupokea rushwa, ningetarajia mahakimu wengi wa kiume wangekuwa Lupango hivi sasa.

    Isije ikawa 'alitegwa' akanasa!

    Rushwa zimekithiri, lakini pia chuki binafsi pia mnh!
     
  15. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alichukua rushwa ya milioni tano, miaka 11, lakini waliochukua rushwa ya pesa nyingi utaona wanaachiwa, kuna baadhi ya mafisadi kesi zao ziko kwa mwankenja tuone na wao atawapa miaka mingapi, au atasema ushahidi hakuna wa kuwatia hatiani?
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Una maana Mwankenja? :confused:
     
  17. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu, mfungwa hachagui gereza. Atajua huko huko kama abembeleze ushoga au awe mbabe kama alivyokuwa mh hakimu.
     
  18. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amehukumiwa kifungo cha miaka 11, lakini atatumikia adhabu hiyo kwa kipindi cha miaka mitatu (3) tu. Kwa wale mnaofahamu taratibu za hukumu hasa pale unapokuwa na kosa zaidi ya moja mtaelewa ina maana gani. Yaani kila kosa lina individual penalty, sasa zile penalties ukijumlisha ndio inafikia hiyo miaka 11. Lakini katika kutumikia hizo penalties, unafanya zote wa wakati mmoja. So, she will be in jail for three years only.
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Tukitega mtego wa rushwa kwa mahakimu na makarani wa mahakama, wote watafungwa, serikali itaajiri upya. Thye are corrupt, very corrupt bila kusahau Jeshi la polisi!!!
     
  20. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2009
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mwankenja=Mwakenye?

    Watanzania wengi tuna huu ugonjwa wa ukosefu wa jitihada za umakini kwenye mambo mengi tuyafanyayo...Pole Masanilo. Ni ugonjwa huo pia unaelezewa kumkumba Fungamtama kwenye barua yake kwa Mwanahalisi, na ugonjwa huo upo pia mahakama kuu walipomwndikia "Auditor" wa Mwanahalisi.
     
Loading...