Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa na baiskeli ya kike!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by babu M, May 9, 2011.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    tehe tehe
     
  3. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jamaa hazijui unajua yy ameshazoea phonix za kpnd kileeeee......ndo aksema ajaribu hizi mpya...!!!!!
     
  4. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hana watoto wakumwambia "baba hiyo mwachie mama".Inaoneka kama ndio alikuwa anajifunza kuride hapo.Wenzake wame relax, Magufuli kama kachorewa mstari chini.
     
  5. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,049
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    yaani baiskeli kuwa na kikapu pale mbele ndio inakua ya kike?
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwani hiyo basikeli imevaa sidiria mpaka iwe ya kike?
     
  7. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mawazo mgando yanawasumbua mkuu..........Sijui hata wanatumia vigezo gani, eti ya kike. Mi nadhani ni ulimbukeni tu.
     
  8. i411

    i411 JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hiyo baisikeli ya kuendea dukani, ukinunua vitu unaweka kwenye kikapu ndiyo matumizi yake. wabongo walibambika jina ya kike kwavile walikuwa wanawaona wazungu wanawake mitaa kazaa wakiendea kununua vitu na kueka kwenye kikapu. basi jina likabambikwa wengine bila hata kufikiria wanazania ni ya kike tuu….
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wapi hii zinduzi ilifanywa na mh Dr JP? Naona furaha tele..
     
  10. m

    mfwakwa Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ha! ha! ha! aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! ewoooooooooooooooooooooooomi! umenichekesha sana!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Hakuna baiskeli ya kike hapo...
     
  12. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Taabu yetu waBongo baiskeli tumekuwa tukiona Phoenix na Raleigh...Na ziote zilikuwa baiskeli za kazi!! Sasa hii kuwa na kikapu cha kubebea mzigo mbele jamaa wameeshaamua kuiita ya KIKE!!!!! Ingekuwa haina ile FRAME ya kati (toka kwenye kiti kwenda kwenye usukani) ndiyo walau ingeitwa ya kike kwa kuwa kwa uzoefu wangu hizo ndiyo kawaida hutumiwa zaidi na akina dada!!! Kigezo cha kikapu hakitoshi kuiita baiskeli ya Mh kuwa ya KIKE:)
     
  13. s

    shadhuly Senior Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hakuna mahala ilipoandikwa kwamba ni ya kike.mtu yoyote anaweza kuendesha.kikapu kazi yake kubeba mzigo ulionao.
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Baiskeli za kike zikoje
     
  15. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    • mleta mada kwa nini umesema baiskeli ya kike. Je inaweza kupata mimba.

    • Je waheshimiwa wanaptumia VX badala ya VITARAau RAV4 sababu vitara nazo wenye mawazo finyu wanazizita kitchen party utawashangaa ?

    So sometime kumbe tunawarushia mawe wanasiasa ila hata sisi tukipata nafasi mambo ni yale yale. KWa kuandika neno baiskeli ya ike i can see utakapokuwa kwenye postion ya kuamua kununua VX au vitara kwa mfanyakazi wa umma anayeishi masaki. Kama ni mwanaume VX kama ni mwanamke ........


    Kweli kazi tunayo kama mawazo yenyewe ni haya .........

    BTN.
    Hapo jamaa wanawfundisha wanasiasa kuwa kuendesha baiksekeli maybe hata pikipiki sio kundoa status ya cheo .kwanza ni kujeng afya pili ni uonyesha unajali mazigira. Its only wanasasia wakifrika baiskeli /pikipiki ni msamiati .
    Hivi ni vitu vidogo lakini vikifanywa na wasiasa japo mara moja kwa wiki vinaweza kuleta change. Hata kupunguza kero ya foleni
     
  16. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Ukiangalia hiyo handlebar niya step through bike ambazo ni baiskeli za kike isipokuwa MIXTE
     
  17. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Step-through frame

    <!-- /firstHeading --><!-- bodyContent --><!-- tagline -->From Wikipedia, the free encyclopedia
    <!-- /tagline --><!-- subtitle -->
    <!-- /subtitle --><!-- jumpto -->Jump to: navigation, search
    <!-- /jumpto --><!-- bodytext -->This article is about a type of bicycle frame. For step-through motorcycles, see Underbone.
    [​IMG]



    [​IMG]
    Woman with a step-through frame bicycle in the 1890s


    A step-through frame (aka low-step frame) is a type of bicycle frame, often used for utility bicycles, with a low or absent top tube or cross-bar.<SUP id=cite_ref-0 class=reference>[1]</SUP><SUP id=cite_ref-1 class=reference>[2]</SUP>
    Traditionally, bicycles with a step-through frame were known as "Ladies'", "Women's" or "Girls'", mainly for their advantage to riders wearing skirts or dresses. Bicycles with a high top tube (cross-bar), known as a diamond frame, were known as "Men's", "Gents'" or "Boys'". However, since the late 20th century, clothing has become less stereotyped and gender-based descriptions are now often seen as assumptive. Gender-neutral descriptions which describe the frame style, rather than the presumed gender of the rider, are increasingly common. This change acknowledges the fact that restrictions upon an individual's mobility may be due to a physical impairment as well as clothing worn by both men and women (long overcoats, rain garments).
     
  18. Niko

    Niko Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa hakujiandaa, viatu anavyotumia siiiivyo!
     
  19. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  20. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kama ni ya kike ina maana ukipewa bure utakataa??
     
Loading...