Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa mkasimongo yupo katikati ya hukumu dhidi ya liyumba kama ana kesi ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FDR.Jr, Apr 9, 2010.

  1. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2010
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wakuu wenye influence kisutu tupatieni latest za kesi ya mseminari amatus liyumba, naambiwa mh. Hakimu ,kasimongo anaendelea na kusoma hukumu baada ya argument za pande mbili ktk kesi ya liyumba leo mahakama inaonyesha ilichoona dhidi ya liyumba kama analo la kutuambia wabongo au kapakaziwa?!!
     
  2. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2010
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ameonekana hana kosa ktk upotevu wa mapesa lukuki yaliyotajwa na pccb lakini ana kesi ya kujibu ili kujibu ktk matumizi mabaya ya ofisi, upande wa utetezi wameomba masharti ya dhamana yaangaliwe upya , jopo la mahakimu chini ya mkasimongo wanalijadili hilo chemba kwa sasa saa sita watatoa maamuzi yao.

    Hongera kwa mahakama kwa kuonyesha ukomavu wa muhimili huo.
     
  3. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Duh, Tanzania bwana...kumsotesha mzee wa watu siku zote hizo alafu hakuna kitu?
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nilishawahi kusema huko nyuma kuwa hizi kesi za kina Liumba,EPA,Jittu Patel na nyinginezo zote ni danganya toto zitapelwkwapelekwa hadi kipindi cha uchanguzi halafu mwisho wa siku hanakesi ya kujibu then anachiwa huru wakati mshadanganywa na kura zenu mmewapigia hao mafisadi hapo hakuna jipya atapeta tu uraiani
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    amefutiwa kosa moja(lile la msingi) na anapata dhamana in the next half an hour
     
  6. D

    Dotori JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2010
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    .....Mie sishangai........Naamini wataachiwa huru......Hatuna nia dhabiti ya kupambana na rushwa nchini....
     
  7. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #7
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapa hakuna jipya tumeshazoea haya yote.
     
  8. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Any update guys?
     
Loading...