Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa Masha mbona unachemsha kuelekea katika uchaguzi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FirstLady1, Sep 25, 2009.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wadau wa Blog hii salaam
    Mie sio mwandishi mzuri lakini .

    Hii ni tetese ambayo nimekumbana nayo katika Pita pita zangu hebu wana JF jaribuni kuifanyia kazi ndani ya vyanzo vya waandishi wa habari na Raia wema Stone city

    News yenyewe ni kuhusiana na Sakata zima la kivuko cha kamanga feri Mwanza

    Habari za kuaminika na zisizoaminika sana zinasema ,baada ya mmiliki wa kivuko cha kamanga Feri kupass away aliacha urithi wa vivuko vyake viwili kilichoko Mombasa na Mwanza kwa watoto wake wa wawili.

    Mtoto wake mmoja alieyekuwa anasoma majuu alipewa kumiliki na kuendesha kivuko cha Mwanza City lakini katika mazingira ya kutatanisha Mke wa marehemu akishirikiana na Mheshimiwa Masha na baba mzazi wa Masha waliweza kufanya manuva na kubadili hati za Kivuko hicho na kutaka kumnyang'anya kijana urithi huo katika mazingira ya kutatanisha.

    Pia kijana aliwekwa wanted kutokukanyaga nchini kwao/Nyumbani lakini sijajua ni kwa sababu gani ila yeye aliweza kufika Mwanza katika njia alizojua yeye..

    Raia wanaoishi maeneo hayo walighafika na kudai Masha ndo kazikosa kura zao 2010 kwa sababu ameharibu na hakuwahi kufanya vizuri katika kipindi chote alichokuwa madarakani

    Wachunguzi wa mambo hebu pelekeni macho yenu jijini Mwanza muibuke na habari hii ya utata na yenye mvuto kwa waziri wetu
     
  2. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuhuma nzito hizo.
     
  3. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli basi ni Tatizo kubwa sana
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    na ndio hapo mie nimejaribu kuomba waandishi wa habari na vyombo vyetu vilivyo mkoani Mwanza vikafukue mambo haya ni kutuwekea hadharani la itabidi nitinge mwenywe mdau ili niweze kulimuvuzisha hili news fasta
     
  5. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Masha anakoelekea si kuzuri kisiasa. Ila with politics anything is possible. Ila jamaa anaonekana bogus kabisa huko kwao.
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hii mbona ilishawahi kuandikwa sehemu? Sikumbuki wapi ila nakumbuka mama wa Kijeruman na watoto wake kama sikosei. Anyway, ngoja niitafute kwenye mtandao.
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    masha si huyuhuyu aliyelikoroga la vitambulisho? sasa hawa hawaridhiki pamoja na wadhifa mkubwa bado anataka kudhulumu?
    Kwa kuwa ni tetesi ngoja tusubiri tuone....vinginevyo tuhuma hizo ni nzito sana....
     
  8. M

    Mpingo1 Member

    #8
    Sep 25, 2009
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikonge

    Nakumbuka iliandikwa kwa kina na Mwana Halisi au Raia Mwema.
     
  9. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    kwa kuongezea hati iliyobadilishwa nasikia imebeba jina la mke wa pili, yule wa kwanza ambaye alifunga nae ndoa tangu zaman huko kitambo jina lake limeondolewa pamoja na watoto aliozaa nae..sasa hati imebeba jina la mke wapili wakidai kwamba alifunga nae ndoa tena Imma Adv walithibitisha...hizi habar nilizisoma sehem japo nimesahau wapi..tutafute zaid news
     
  10. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2009
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hilo nimewahi kukutana nalo kwenye kama sikosei RAIA MWEMA. Na nafikiri Masha aliulizwa akakana kufanya ujanja na huyo mama. Since then sijui nini kiliendelea. Kwani wakati ule huyp kijana alikuwa hajaja kwani alikuwa anamalizia masomo yake hivi. Pia ndani ya ile story walitaja mama wa watoto (alikuwa ameolewa na huyo mzungu huko kwao).
     
  11. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Masha hafai kuwa kiongozi kabisa, ni bora aendelee na shughuli zake tu, huyu anappata jeuri kwa hisani ya JK, JK analipa fadhira kwa hawa jamaa lakini inatosha sasa, masha sio kiongozi wa kuwa mfano wa kuigwa, kiongozi lazima awe na miiko na nidhamu, huyu malaya, mlevi, kila sehemu za starehe yupo na malaya wenzie....
    tuwaombe wananchi wa jimbo lake wafanye uamuzi wa busara kutomrudisha bungeni tuone kama JK atamteua...
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huu ....sijui ni utapeli ,ufisadi au dhuluma kijana sasa yuko ndani ya nchi kitabu kamaliza na tetesi ni kwamba anataka kufungua kesi labda watampoza
     
Loading...