Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mheshimiwa Lowasa na mkakati wa kujipatia umaarufu kupitia mabomu G'mboto.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Titans, Feb 24, 2011.

  1. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    mi nina shangaa sana niliposikia eti mheshimiwa na kamati yake wanataka kuziadhibu hospitali binafsi kwa kushindwa toa msaada wakati wa mabomu kule G'mboto,inakuaje serikali inataka hisani kwa hospital binafsi???kusaidia au kutokusaidia sio la lazima,mbona serikali haikutoa magari kwenda ku-vacate watu wakati wa mabomu????hizi zima moto sio nzuri wana JF.
     
Loading...