Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa Lowasa baada ya matokeo ya Arumeru unasemaje? Hapo vipi?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kimalando, Apr 2, 2012.

  1. k

    kimalando Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mheshimiwa huyu alitumia single hii kumnadi mkwewe. Atokee sasa uwanjani baada ya matokeo aendeleze single yake hii nadhani atapata wateja.
     
  2. V

    VLADIMIR ENDINGU Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani huo ndio mwisho wa safari yake kisiasa.
     
  3. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nadhani we ni miongoni mwa wanaoandkia bpngo flava kwenye exm booklets....unakuja vibaya..utaondoka vibaya
     
  4. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakuwa anajiandaa kurudi ujerumani kwa prof wake wa stroke
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Alisema amerudi na yuko tayari kwa mapambano sasa sijuhi siraha zake ziliibwa kabla hazijafikishwa site,ama kweli huyu mzee anaumwa tena sana


    Hapo POOOOOOOWA Sana!!
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    piiipoooooooooos...
     
  7. l

    lina Mongi Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hawezi kuongea chochote, pressure inapanda pressure inashuka. Peopleeeeeeeeeeeeeeeeees poweeeeerrrrrrrrrrrrrrrrrrrr mpaka Monduli mvunguni mwa kitanda alikoenda kujificha kwa aibu. SHAME SHAME SHAME kwa CCM na magamba wote
     
  8. b

    bakenyile Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chanzo cha kushindwa CCM huko Arumeru ni kumtumia Lowassa jukwaani kwenye kampeni hizo za Ubunge.
     
  9. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Mheshimiwa kwa lipi!!!!!!!!!!???? Ebu sema Lowassa, acheni upuuzi bwn. Mtu ametuhumiwa kwa makosa lukuki hii ya kuendelea kumtukuza inatoka wapi bwn?

    Alafu kule akuwepo Lowassa peke yake, Ongelea viongozi wote na chama cha CCM. Na JK yumo. Wewe unatuletea Lowassa tuamini kuwa wale watoa matusi wengine hawakuwepo.....?????
     
  10. a

    arinaswi Senior Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na hao watoa matusi ndio tunaowataka hapa!!! akina lusinde!! n.k

    kwanza lowasa asingethubutu kuongea kwa vile ameukana umeru akajibandika umasai na wakati yeye ni mmeru. alishawakana ndugu zake wameru. baba yake mmeru na mama mmasai
     
Loading...