Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa Kiwia Kutoa ushahidi wa waliotaka kumuuwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, Jun 27, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kiwia amemtaja live bungeni kuwa anahusika kwani siku ya tukio gari la mh. Hewa lake lilikuwepo eneo la tukio, na ameahidi kuwasilisha ushahidi na majina ya washukiwa wengine
     
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Mbona unaweka habari nusu nusu..
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wakati akiwa nachangia budget ya waziri mkuu alisema waliotaka kumuwa kiwia ni baadhi ya wana ccm hali iliyomtaka chief of whip akamtaka atoe ushahidi na spika ameridhia kwa kumpa siku saba kuleta ushahidi wake.
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    weka habari iliyokamili mkuu
     
  5. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    What is Maria Hewa? ni gari ya washawasha or somthing?
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi hizi shahidi wanatakaga wape wanazipelega wapi?Mbona hatujawahi kusikia mwisho wake?
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Baada ya polisi kushindwa kaamua kufungua...
     
  8. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Ni Mbunge wa VITU MAALUMU (CCM) kutoka mkoa wa Mwanza
     
  9. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kwani Kiwia kafa? Unawekaje mada wewe?
     
  10. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    hata mhusika mwenyewe mh. Kiwia kaitoa hvi, tusubiri habari kamili
     
  11. K

    KWA MSISI Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh.Kiwia yupo hai na yupo bungeni Dodoma.
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hata mi nimeshangaa... Mijitu mingine bana...
     
  13. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,395
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mh! kiwia si hajafa edit hyo heading
     
  14. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anawahi kupost

    Wakati anachangia Mh Kiwia amesema watu wa CCM walihusika katika jaribio la kutaka kumtoa maisha ndipo Lukuvi kama kawaida yake akasema Kiwia alete ushahidi kwakuwa tuhuma hizo ni nzito ndipo Kiwia akasema gari la Mheshimiwa wa CCM lilikuwepo eneo la tukio
     
  15. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Tunataka pia ushaidi wa Lema dhidi ya Pinda kusema uongo Bungeni utolewe wazi mbona SPIKA anaukalia?
     
  16. awp

    awp JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Simile nipite...
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimeshindwa kushangaa
     
  18. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mongozo jamani! Kwani kafa?
     
  19. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Duuh aise..hili ni anguko baya sana ambacho Magamba wataanguka..
     
  20. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Halafu Mwigulu akaleta upuuzi eti akasimama kuomba muongozo eti huo si ushahidi kwani hata nje ya ukumbi wa Bunge gari la Mheshimiwa Hewa lipo.......................Kiwia akajibu kuwa kuna watu wanafanya mzaha na maisha ya watu.......disgusting!
     
Loading...