Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa JK vipi hali ya Afya? Wapi Kitambi ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lu-ma-ga, Oct 8, 2010.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! Jamaa kachakaa ile mbaya. Mpaka kampeni ziishe atabaki mfupa tu.
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    sasa matoke ya uchaguzi yatamfanya apukutike baada ya slaa kutangazwa mshindi mmmmh kazi ipo
     
  4. b

    buckreef JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitambi ndio afya?
     
  5. h

    housta Senior Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo ukiwa na kitambi ndio haujachakaa au?Kweli watu tuna mitazamo tofauti.Inasikitisha!
     
  6. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kwa Tanzania ndivyo. Maana waheshimiwa baba, mama na mwana wanavitambi na ndio wanawakilisha afya bora za Watanzania
     
  7. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mvi kibao ndani ya siku kadhaa tu, nywele hajachana, uso umepauka kama sox za mchawi, cheek bones nje nje, wrinkles kwa sana, smile fake,sunken eye sockets kama skull na mabega yameanza kupanda juu.
    mna macho lakini hamuoni!
    Nyambafu.
     
  8. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hapo kiunoni palipojikunja pana nini?
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Atakuwa kajifunga hirizi alizopewa na sheikh yahaya
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Mvi anazo kibao ila anapaka kanta ili aonekane bado wamo na anavuma. Kitambi kimefungwa na mkanda maalumu wa kazi hiyo ili aonekane hana tamaa ya lishe kama ya kaka yake Ben Mkapa
     
  11. M

    Mundu JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jamaa amechoka kwakweli, sio siri. Na bado, watakapomtangazia matokeo:
    "Tunaanza na waliopata chache... halafu yeye anakuwa wapili kutoka juu". Kazi anayo mwaka huu.
     
  12. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata kipara anaoneka healthy zake ya mgombea
     
  13. J

    Jmpambije Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh! Hii Imeniacha Hoi
     
Loading...