Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa jk bado unaweza kuondoka katika historia kama shujaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Japhari Shabani (RIP), Aug 6, 2010.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mheshimiwa rais mpendwa jakaya mrisho kikwete sio wakati wote shujaa anaweza kupataikana kwa mema tu shujaa anaweza kupatikatika kwa kukubali uzembe wake katika uongozi wake huu ndio ushujaa wa kweli mwaga manyanga na kaa kando na msapoti dr.slaa katika uchaguzi huu.

    Mpe miaka mitano ambapo tuna imani ya kua ana nafasi ya kutuletea mengi na mazuri kuliko wewe matokeo yoyote mazuri ya kazi ya dr.slaa ambapo hatuna mashaka itakua sifa na ushujaa kwako kwa kusoma mishale ya wakati mungu ibariki tanzania
     
  2. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 443
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Akifanya hivyo atakuwa Shujaa wa Dunia nzima na kuweka historia ya kwanza Duniani kwa kumpisha mpinzani wake...

    Sidhani kama atafanya hivyo unavyomshauri manake itakuwa ni weakness itakayomkosesha hata kazi ya NGO katika mashirika ya kimataifa na kwingineko aki-retire.
     
  3. B

    Bettina Member

    #3
    Aug 7, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mr misifa aachie ngazi? duuuuh!
     
  4. R

    Ramos JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hana haja ya kuachia, ataachishwa na wananchi...
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    even funnier than i thought..mmhh
     
  6. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nchi ya Tanzania bwana... yaani mtu anaweza kufikiria urais ndani ya miezi minne na akapewa... kweli hajui tuendako....
     
Loading...