Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe Zitto Kabwe Kuhongwa kwa Mgombea wa CHADEMA Musoma Vijijini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtu66, Aug 31, 2010.

  1. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeipata hii...unazunguka kwenye wanabidii net huko.....Kuna mwenye uhakika??
    Mhe Zitto Kabwe ahusishwa na Kuhongwa kwa Mgombea wa CHADEMA Musoma Vijijini

    Zitto tunaomba maelezo yako kuhusu kuhusika kwako na Kuhongwa kwa Mgombea wa CHADEMA Musoma Vijijini - SMS zilikutwa kwa Mgombea huyo zikikuhusisha wewe ndio maana hukuweza kutokea kwenye Ufunguzi wa Kampeni Za Chadema na hujaonekana Makao makuu ya Chama kitambo
    Aibu sana kijana
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona MMeanza sms hizo uMEZIPATAJE kama sio UDAKU, TUMEISHA WASHUTUKIA HABARI YA KUPIKWA
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
  4. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana bana.Kwa kuwa Zito ni member humu afafanue.
     
  5. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ohhh wamekwishaanza!!!!!
    haya mambo yanahitaji uchunguzi wa kina na kama yana ukweli basi yanahitaji majibu ya kina.
    lakini all in all, Takukuru wafanye kazi yao...tusihukumu mapema coz hiyo si kazi yetu..
    so tusiogope tuhuma coz hazijathibitishwa...
    kama watajisikia kufanya hivyo (na ukweli ukiwa hadharani) basi wahusika wana haki ya kutoa ufafanuzi,kukanusha au wanaweza kukaa kimya coz hizi ni tuhuma tu.
     
  6. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Si ndo wameanza kuchonganisha, hatudanganyiki
     
  7. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tangazo la haki elimu limelea athari....hatudanganyiki....:glasses-nerdy:
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hawa mbona ni after money, hawa sio watetezi kabisa wa wananchi.


    hivi kweli kuna watu wanona kuwa chadema ni kimbilio la wanyonge?

    hawa wote ni wasaka tonge na hili linajulikana vyema
     
  9. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mtu anajua ufundi wa kujenga na kubomoa,tofauti ni jinsi ya ku implement mawazo yake kwenye mradi wa kubomoa ndio wengi wanapokosea.
    Angalia sasa huyu kaja na mawazo yake hafifu ya kubomoa lakini wameshamshtukia.Kajiandae tena na ukija uje na hoja ya ukweli kama utaipata.
    maana nina uhakika hutapata kasoro za hawa waheshimiwa Zitto na Slaa ndio maana unawaona wanakosoa na kutoa hujuma za mali ya walalahoi wa Tanzania bila woga,Siko cm wala chadema wala chama chochote,ila nitapiga kura tarehe 31/10/2010 kama ile ya 2005,sitakata tamaa.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Rubbish!
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tumeishawashutukia mnajenga Hoja za hovyo kajiandae kwanza kunywa maji kaoge ndo ulete hoja iliyoshiba
     
  12. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Blah blah za mwaka huu, ok Agenda 30th August (Agenda uchonganishi) iko kazini...hatudanganyiki...
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Zitto na €1,000?...bora angechukua za buzwagi basi.....shame on you threaderbuster
     
  14. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #14
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    How do you know that it is RUBBISH!!!!

    Mind you I am not a member of any party...
     
  15. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    no digit
     
  16. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wagonjwa wanaongezea mjengoni; karibuni ila "2010 Hatudanganyiki"
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wasiomsoma huyu bwana mdogo shuri yao.....mimi niliishamctukia pale alipo leweshwa na akina rostamu na lowasa ili apige debe mitambo inunuliwe na serikali..................tangu hapo sijawahi kuamini tena km yupo kwa maslahi ya taifa bali yake binafsi ndiyo maana anajifanya yeye ndiyo yeye anafanya kosa kubwa sana ktk mustakabali wake................
    Aseme tumsikie
     
  18. Profesy

    Profesy Verified User

    #18
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe ni Mbea. Wakati tumemona ata kwenye magazeti amepigwa picha huko na kwenye TV yako ambayo mmewakatia mda. Acha zako.:mad2:
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama nilivyosema humu ndani ni washabiki wa CHADEMA.nahawapendi kukosolewa. ZITTO ni kweli anahusika na hizo tuhuma ila mtamtetea mkidai ni njama za inteligencia wanavuruga,nilishangaa sana magazeti ya mwanahlisi wiki iliyopita walimficha angekuwa ni wa CCM wangemtaja,kumbe mwanahalisi ni bias si gazeti transparency kama nilivodhani. YUle kijana mtuhumiwa alipata kipigo pale makao makuu na vijana wa CHADEMA hawakuripoti.
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,268
    Likes Received: 1,261
    Trophy Points: 280
    Ule mkakati tuliotaarifiwa kuwa unasukwa kuwagombanisha viongozi wa Chadema sasa umewiva na uko mezani, lakini nauona umechacha. Labda watakula walevi tu wasioweza konja ladha ya kitu.
     
Loading...