Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe.Zitto aenda Rombo kuhitimisha Kampeni za Udiwani

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Deus F Mallya, Oct 27, 2012.

  1. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Leo kuanzia saa Nane mchana Mhe.Zitto atakuwepo jimboni Rombo kuhitimisha Kampeni za Udiwani kata ya Nanjara Reha. Kata hii ni kati ya kata zaidi ya 13 ambazo CHADEMA ina uhakika wa kushinda KWA KISHINDO.

    (c) Mhe.Joseph Selasini Facebook Page.
    Nawatakia kila la heri Makamanda na wapiga Kura wote!.
     
  2. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu sana Zitto, karibu kamanda. Hakikisha unapiga mtori, mbeere, mtango, mashalari, wari, ngararimo.
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hongera Zitto, hii ndio tunataka. Future yako ni kali, kuwa makini sana.
     
  4. imhotep

    imhotep JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,598
    Likes Received: 1,352
    Trophy Points: 280
    Zitto jembe,muandalieni mtori not poison.
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    safi sana makamanda! spidi 180km per hr hakuna kulala.
     
  6. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Safi sana, wakati Magamba wakirumbana kama Rushwa ilikuwepo kwenye Chaguzi zao au La , CDM inatakiwa kumove mbele
     
  7. imhotep

    imhotep JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,598
    Likes Received: 1,352
    Trophy Points: 280
    Zitto kuwa makini saaana,watakumalizia hukohuko.
     
  8. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yap naamini kurasa itafunikwa vizuri kabisa safi sana zzk.


    Mkuu DM na wewe utakuwa unahitimisha wapi ?
     
  9. commited

    commited JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    dogo zitto piga kazi kaka, acha mbwembwe mengine yatakufata, uzoefu wako ni muhimu wananchi ndio watakao kupima viatu, kaza buti cdm ni yetu sote tushirikiane kuijenga siyo kuibomoa
     
  10. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hayo ndio mambo tunayotaka kuyasikia kamanda Zitto tuimarishe chama kwa pomoja mambo mengine baadae
     
  11. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Bila ya kusahau na MBUZI KATOLIKI
     
  12. kipenga

    kipenga Senior Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    CHADEMA. . . . . .

    Vp huyo ndo mgombea Urais wenu au?

    Ningeomba ufafanuzi tafadhari.
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,057
    Trophy Points: 280
    safi sana ni hatua nzuri kumuona KABWE karudi ulingoni kukijenga chama........
     
  14. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye hiyo kata kuna pumbavu mmoja alikuwa ni diwani kwa ticket ya cdm, akaamua kujiuzulu kwa shinikizo la ccm (mkuu wa wilaya na mkoa) baada ya magari yake kukamatwa na mahindi or sukari hapo himo yakidhaniwa kuvushwa kwenda kenya kinyemela. Wakamwambia akijiuzulu watamwachia akajiuzulu kweli. Stupid him!
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,361
    Trophy Points: 280
    Urais wa TFF mgombea wetu ni Tenga. Zitto ni kamanda mmoja wapo wa M4C
     
Loading...