Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe Waziri hujafunga zipu!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kithuku, Dec 19, 2007.

  1. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2007
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa mapaparazzi wameniacha hoi kabisa. Wameshindwa nini kumwambia mheshimiwa kwamba kasahau kufunga zipu yake? Mheshimiwa katoka kwenye loo, karudi haraka kupiga picha na hawa wakurugenzi baada ya kuwafungulia kongamano lao. Kumbe huko alisahau ku-zip suruali yake. Mapaparazzi wala hawamwambii, wao wanachangamkia kupiga picha tu! Hebu oneni hapa jamani, sawa hii?

    [​IMG]

    Waziri B. Mramba akiwa kwenye Press Conference
     

    Attached Files:

  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2007
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    This is waaay below the belt, literary!.
     
  3. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hahaha hahahahha may b ndio uzee si wapumzike jamani watu kama hao??
     
  4. M

    Masatu JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh noma....
     
  5. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Atakumbuka kweli maswala ya wananchi wakati yeye mwenyewe hoi?
     
  6. C

    Choveki JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2007
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sasa hao maaskari kanzu wake wanafanya kazi gani, kwani wameshindwa hata kumshtua mzee wa watu ajisitiri zaidi?.
     
  7. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani,
    Anatia huruma lakini.. Labda mheshimiwa waziri alikuwa anawaza sana jinsi ndege ya raisi itakavo patikana hata tukila nyasi.. hadi akajisahau kurekebisha!
     
  8. C

    Chuma JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2007
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh hii kali ya mwaka....Pole mzee lkn AIIBUUUUUUUUUUU
     
  9. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    Its completely fair.....i laughed my 'stines out!!!! ndio maana mie na miss sana bongo, vituko vituko mpaka unachoka mwenyewe.
     
  10. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2007
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Jamani mambo ya kawaida haya! Kila mtu hapa ameshawahi kupitiwa in his/her life! Sasa tusiifanye kitu cha ajabu.
    What I do find interesting is the captions that one can put as a bubble kwamba anawaza nini - Rwabugiri your comment was great!
     
  11. C

    COMRADE44 Senior Member

    #11
    Dec 20, 2007
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pesa Mbili Kweli Kweli
     
  12. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Hiyo noma... kama kakurupushwa vile! Kama alitoka msalani spidi kuwahi picha basi si ajabu na mikono hakunawa!
     
  13. green29

    green29 JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni bahati mbaya tu, tuache kumkosea adabu huyu mzee. Kwa kuwa huyu wengine ni kama mzazi wetu na kwa kudumisha integrity ya JF natoa ombi hii picha itolewe. Haijalishi kama kwenye vyombo vingine vya habari wamemtoa hivyo.
     
  14. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    halafu kama ana chandimu hivi kwa mbali
     
  15. K

    Koba JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    ...hakuna kitu hapo ni mambo ya Adobe tuu na i remember hii picha iliwahi kuwa all over the net some days ago
     
  16. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Green,
    Siyo bahati mbaya,
    Mh waziri alikuwa bize sana kufanikisha mipango ya ndege ya raisi hata watanzania tukila nyasi!!

    Kwa mtaji huo hiyo kazi alo kuwa akiifanya kwa vile imesababisha watanzaia tusote, sioni kwanini ahifadhiwe, tena kama kuna mwenye anuani pepe yake tafadhali tumtumie (lol!)
     
  17. green29

    green29 JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi ninapinga mambo yote yahusianayo na ufisadi na ukandamizaji. Na nina imani kuwa kwa hoja zenye akili tutaleta ukombozi kwa Taifa letu.

    Lakini siungi mkono kuwashambulia hawa viongozi wa serikali kwa kuwadhalilisha. Si jambo la busara kumtoa huyo mzee zipu ikiwa wazi. Najua tuna uweza kuwashinda bila kuwadhalilisha wao wala familia zao. Na pia ni kuwaonyesha kuwa tunaopambana si wahuni bali ni watu wenye fikra sahihi.
     
  18. m

    mgayasida Member

    #18
    Jan 1, 2008
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No hiyo ni aibu kabisa kwani kwa kiongozi kama yeye anamsaidizi wake ambaye pamoja na mambo mengi, anatakiwa kuwa pia mshauri wake wa karibu wa mavazi.
     
  19. b

    binti_bin Member

    #19
    Jan 6, 2008
    Joined: Jan 1, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That’s hilarious! This shows how careless our politicians are… Leadership and good grooming go together MR.!
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Press conference wapi & lini?

    Mtu kusahau kufunga zipu si jambo la ajabu sana na jambo hili halina uhusiano wowote na uwezo wa mhusika.

    Hatahivyo, ukiangalia picha vizuri sehemu za shingo pameunganishwa... definetely sio picha ya Mramba.
     
Loading...