Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Wassira azungumzia Mauaji yanayotokana na jeshi la polisi live on TBC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkurugenzi1, Sep 8, 2012.

  1. m

    mkurugenzi1 Senior Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    M4C na mauaji yanayo endelea kutokea kwenye mikutano ya vyama
     
  2. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Isasikitisha kuona mzee kama huyu anakuwa kama hajazaliwa tanzania kana kwamba hajui mauaji yaliofanywa na polisi kule mwembe chai. Pia anakituhumu chama cha democrasia na maendeleo ndo kina sababisha mauaji hayo hajayataja ya mwembe chai kwa sababu ameisahau CUF. Kasahau pia chama chochote cha kisiasa kinachokuwa kinakikaribia chama tawala ndo kinakutana na mikasa ya mauaji ya wafuasi wake kwa umakini tatizo sio chadema bali chama chochote kinacho kikaribia chama tawala kwa maana hiyo tatizo ni chama taw.
     
  3. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau mlio karibu na TV zenu Naona Waziri ma mahusiano na uratibu ofisi ya Raisi Mheshimiwa Steven Wasira yuko TBC anazungumzia vifo vya mara kwa mara vinavyotokana na jeshi la polisi kuzuia maandamano na mikutano ya Chadema. Naomba tuangalie tuone mitizamo na misimamo yake.
     
  4. S

    Skype JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Naona anafyatuka kizungu hapa
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    sidhani kama kuna la maana hapo zaidi ya prapaganda dhidi ya chadema.!
     
  6. S

    Skype JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ameruhusu matusi
     
  7. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tusipojiangalia na kujitambua...
    Wanasiasa wasipoamua kuwa na ziada ya busara...
    Polisi wataendelea kuuwa na wananchi wataendelea kuuawa KISA SIASA...
    SIASA ZENYEWE ZA NCHI HII .. SIASA MATAKATAKA!!

    LAZIMA TUJITAMBUE.. NA SANDUKU LA KURA PEKEE NDIO MKOMBOZI WA NCHI HII! (kwanini nasema hivyo? sitarajii katiba iwe tayari kabla ya uchaguzi ujao!)
     
  8. f

    freduu Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana jipya huyo anataka kuisafisha tu ccm
     
  9. m

    mosagane Senior Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu babu anazeeka vibaya,anasema eti wale washabiki wa cdm na wandishi wa habari waliomtukana aliposema kuwa cdm itafutwa waendelee tu kumtukana kwa kuwa matusi hayaui.ANA LAANA SANA HUYU MZEE
     
  10. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasema Registraa wa vyama vya siasa ni wa serikali sio wa CCM na maamuzi yake ya kufuta chama hawawezi kuhijiwa mahakamani.

    Swali: serikali inatokana na chama gani?
    Raisi = Mwenyekiti wa Chanma
    Makamu/ Mwawaziri ndio wajumbe wa kamati/halmashauri za chama
    Hapo utatenganishaje chama na serikali?
     
  11. S

    Skype JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama hajalewa pombe atakua anausingizi
     
  12. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni ujinga fulani ameuongelea yani bado hajakata tamaa na propaganda zake,ajiulizi kwa nini anatukanwa badala yake anaomba watu waendelee kumtukana,kweli ccm hakuna viongozi ni 00
     
  13. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wasira ni janga la kitaifa...
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,465
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Wanatumia TV ya SSM? Haina mashiko!!! Yuko peke yake au na wengine? Sidhani kama atathubutu maana jana Tendwa, msajili wa SSM alikoma ubishi maana Sungusia na yule mwenzake including Masako walimkomesha!!! Mzee alitaka kukimbia kabisa maana vigongo vilikuwa vikali mno!!! Ila tu nilimwonea huruma kwa kuwa njia anayotaka kufuata ya usuluhishi siyo!!! Ni fix tu.
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,465
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Nilisema Tanzania hakuna demokrasia, ni udikteta tu!! Hii katiba mpya inatakiwa ishughulikie mambo mengi sana kama kweli waliotuwakilisha si wasaliti!!
     
  16. kukomya

    kukomya JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tungekuwa na serikali makini angehojiwa kwa mauaji yanayotokea kwani amekuwa akibwabwaja kwa muda mrefu sasa kwamba CHADEMA kitasambaratika; je, haiwezi kuwa kuwaua wanachama kuwa ni mbinu mojawapo ya kuwatisha na kukisambaratisha chama? Kwa vyovyote mtu huyu ana damu ya wana CHADEMA kadhaa waliouwawa kutekwa nyara na kuteswa na vyombo vya dola vilivyochakachuliwa na chama chake.
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi tafsiri nzuri ya kirefusho cha C-C-M- wa wajuaji ni kipi?
     
  18. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakuu 2peni updati sisi wengine 2lishaifuta tbccm zamani sana
     
  19. p

    pazzy Senior Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mh wasira na chama chako cha CCM nendeni kwenye kioo mkamuone ADUI yenu...hata watoto wamewachoka!mmetumia vibaya dhamana tulizowapa,mkitaka tuwapende tuambieni waliosaini MIKATABA mibovu kama ya IPTL,RITES,RADA,RICHIMOND,DOWANS na wezi wa hela za EPA mmewachukulia hatua gani...!msijidanganye kuamini adui yenu ni CHADEMA,adui yenu nisisi watanzania kwa umoja wetu lazima 2015 tuwaonyeshe kuwa rasilimali zetu zinapaswa kuwanufaisha watanzania wote...!
     
  20. kukomya

    kukomya JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa anazungumza kama kwamba ametoka usingizini! Ama kweli ufisadi ni sumu yenye ulevi mkali kweli kweli! Kwani huyu msajili ni nani uamuzi wake usihojiwe na yeyote? Hajapigiwa kura na wananchi na alichaguliwa kwa misingi ambayo watanzania hawaijui tena na mtu mmoja ambaye ni Mwenyekiti wa chama tawala! Inawezekana ni uteuzi wa kuhongwa kama wa baadhi ya watendaji wa serikalini.
    Ni hatari kuwa na watu kama Tendwa na Wassira kwa maana uamuzi wao wa kinazi unaweza sababisha vita nchini kwani vyama kama vya CHADEMA, CUF na hata CCM yenyewe vilipofika ni wananchi tu ndiyo wanaweza kuvifuta kwa sanduku la kura. Yeyote atakayetokea kuvifuta kinazi anaweza sababisha nchi kuingia vitani.
     
Loading...